Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hodi Hodi

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by BLUE BALAA, Dec 4, 2010.

  1. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #1
    Dec 4, 2010
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Jambo wana JF. Naombeni mnikaribishe jamani ila naomba niwaeleze mimi sifungamani na upande wowote. Kwenye jukwaa la siasa sina chama kwahiyo naangalia hoja na mwenendo. Chadema wakifanya vibaya nawalipua, CCM wakikaa vibaya nawalipua. Sina interest na chama chochote. Maisha yangu yanasonga bila ya kushabikia chama.

    Asanteni
     
  2. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #2
    Dec 8, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Karibu sana jamvini,wewe pamoja na mbwembwe zako!
     
  3. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #3
    Dec 9, 2010
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Karibu mkubwa nadhani wewe sio jembe ila ni sululu inaonekana unataka kukokoloa mawe ya mafisadi.
     
  4. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #4
    Dec 9, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,710
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Karibu sana
     
  5. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #5
    Dec 9, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,793
    Likes Received: 1,690
    Trophy Points: 280
    karibu sana mzee wa BLUE BALAA....
     
  6. kuberwa

    kuberwa JF-Expert Member

    #6
    Dec 9, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    karibu jamvini, wengine tuliingia humu kimya kimya na life linasonga!
     
Loading...