Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hodi hodi

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Gobegobe, Nov 23, 2010.

  1. Gobegobe

    Gobegobe JF-Expert Member

    #1
    Nov 23, 2010
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 245
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Heshima kwenu wanajf.
    Nimeamua niungane nanyi katika jukwaa hili, ili pamoja na kujifunza kutoka kwenu, nami nipate fursa ya kushiriki kikamilifu katika mijadala inayoendeshwa ndani ya jf.
    Nawashukuru sana.
     
  2. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #2
    Nov 23, 2010
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    .... Karibu

    ... mbona umechelewa hivi kujiunga hapa!
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Nov 23, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,594
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Karibu sana....muhimu zingatia sheria na kanuni zetu!
     
Loading...