Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hodi Hodi..

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Kosmio, Jul 11, 2009.

  1. K

    Kosmio Senior Member

    #1
    Jul 11, 2009
    Joined: Apr 28, 2009
    Messages: 128
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    wana JF, hodi wa jameni naomba mnikaribishe tafaaaaazali!
     
  2. Mpendanchi-2

    Mpendanchi-2 JF-Expert Member

    #2
    Jul 13, 2009
    Joined: Apr 4, 2009
    Messages: 305
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Karibu sana hujachelewa ndiyo kwanza kumekucha. Leta mapya ila upitie kidogo sheria za forum hii kabla hujaanza kuchangia. Otherwise jisikie upo na wataalam wa kila fan hapa.!!!
     
  3. Opaque

    Opaque JF-Expert Member

    #3
    Jul 13, 2009
    Joined: Oct 24, 2008
    Messages: 1,138
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Karibu sana. nategemea wewe utakuwa mtu muungwana, mwenye kutumia lugha nzuri katika post zako. Jiepushe kuwa kama wale waliojiunga kwa ajili ya kuja kutoa lugha zza kibaguzi humu, esp za kidini ambazo zimekuwa zinatupa kero wastaarabu katika siku za hivi karibuni. Karibu sana Mkuu.
     
  4. The Farmer

    The Farmer JF-Expert Member

    #4
    Jul 13, 2009
    Joined: Jan 7, 2009
    Messages: 1,220
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    Karibu ndani ya JF.
     
  5. Kyakya

    Kyakya JF-Expert Member

    #5
    Jul 13, 2009
    Joined: Apr 24, 2009
    Messages: 396
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Karibu saaana ukumbini
     
Loading...