Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hodi hodi

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by BENGA FELIX, Aug 19, 2012.

  1. B

    BENGA FELIX New Member

    #1
    Aug 19, 2012
    Joined: Aug 19, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    HODIIIIIIIIIII! Mimi ni mdau mpya katika hii forum ya jamii.Kwanza ninayo furaha kubwa sana kujiunga na hii kitu na najua kupitia hii kitu naweza kulonga vitu vingi sana bila msirimkali kunifungia kwa muda usiojulikana kama gazeti la mwanahalisi. Ninatamani ningekuwa nimejiunga tangu zamani ningekuwa nilishasema mambo mbalimbali yenye uhalisi, kusimulia mastori mbalimbali na kuburudisha hadhira yangu kwa vichekesho mbalimbali vyenye kuburudisha hebu kwa kuanza tu naomba nitoe hivi hapa:

    1)kuna jamaa alikamatwa na police jamii akikojoa kwenye eneo lililoandikwa usikojoe hapa,yule police akamwambia jamaa kuwa faini ya kosa lake ni shilling 5000,jamaa akaamua kulipa faini na akatoa noti ya shiling elfu kumi 10000 lakini polisi akamwambia kuwa alikuwa hana chenji kwahiyo akojoe tena ili wamalizane. MWISHO. Unaionaje stori hii.

    2)jamaa mwingine alimpa pregnancy mtoto wa watu na baba mtoto akasema atauwa mtu kutokana na kitindo hicho, lakini jamaa akachonga na baba yake yule msicha kwamba atampa shilling 1000,000,000 kama mtoto atakuwa ni mvulana na atampa shilling 6o,ooo,000 na gari endapo mtoto atakuwa msichana. basi jamaa akamhoji kuwa itakuwaje endapo mtoto atakufa wakati wa kujifungua, basi baba yake yule msichana akasema kuwa kama itatokea hivyo Basi itabidi jamaa ampe mimba nyingine.MWISHO.


    NOTE. WAKATI NAJIUNGA NA HII JAMII FOROM NILITUMIA PROFILE NAME AMBAYO SIKUTAKA ITUMIKE LAKINI SIJUI JINSI YA KUBADILISHA HIVYO PLEASE NAOMBA KAMA KUNA MDAU ANAJUA JINSI YA KUIBADILI JINA ANISAIDIE.ASANTE
     
  2. cheupe sr

    cheupe sr Senior Member

    #2
    Aug 19, 2012
    Joined: Aug 18, 2012
    Messages: 102
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Da kaaaaaaaazi kweli kweli, karibu sana japo nami bado kamba haijanitoka mguuni.. subiri wataalam hawako mbali, sasa ivi wataingia kukusaidia
     
  3. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #3
    Aug 19, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    mbona yote marudio hayo?
     
  4. dri ma

    dri ma Senior Member

    #4
    Aug 19, 2012
    Joined: Aug 5, 2012
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    no creatvty at all n kucopy na kupest yan kama jot akiona hii nakuonea huruma buddy
     
  5. Gele vaheke

    Gele vaheke Senior Member

    #5
    Aug 19, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Karibu mkuu ukiona ¨¬na kusumbu sana fungua nyingine
     
  6. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #6
    Aug 20, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Karibu sana inaonyesha umeingia ukiwa mcheshi. Tahadhari Vigezo na masharti kuzingatiwa.
     
  7. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #7
    Aug 20, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,724
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Karibu...umeingia na ku copy na ku paste story mbili...kwa mwendo huu angalia usije kula ma ban ya kufa mtu!
     
Loading...