Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hodi hodi

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Yerusalem, Oct 6, 2011.

  1. Y

    Yerusalem Member

    #1
    Oct 6, 2011
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    Hodi hodi wana jamii forum,Ninafuraha kuungana nanyi katika kutoa na kuchangia hoja mbalimbali katika jukwaa huru
     
  2. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #2
    Oct 6, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,146
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    Karibu sana...wazima mashariki ya kati?
     
  3. SILENT ACtOR

    SILENT ACtOR JF-Expert Member

    #3
    Oct 6, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Yerusalem, uje na uzoefu wako wa miaka kedekede utokanao na mapambano ya maisha kati ya mataifa hasimui, bali wewe uwe mpole, usitutishe kwa mabomu.
     
  4. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #4
    Oct 6, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Karibu mwana, huu ndo mtambo wa kurekebisha tabia!
     
  5. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #5
    Oct 7, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Karibu sana
     
  6. G_crisis

    G_crisis JF-Expert Member

    #6
    Oct 7, 2011
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 690
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Karibu ndani ya nyumba,have a seat and relax!!!
     
  7. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #7
    Oct 7, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,901
    Trophy Points: 280
    karibu mwaya
     
Loading...