Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hodi hodi

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by memaria, Jul 1, 2011.

  1. m

    memaria New Member

    #1
    Jul 1, 2011
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    mimi ni mgeni napenda sana kuwa mwanajamii wa JF naomaba kupokelewa
    Natanguliza shukrani
     
  2. Change_it

    Change_it JF-Expert Member

    #2
    Jul 1, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 279
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    karibu katika ulimwengu wa magreatthinkers
     
  3. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #3
    Jul 1, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,535
    Likes Received: 3,712
    Trophy Points: 280
    Karibu karibu mgeni jisikie upo nyumbani kabisa, vua viatu..pita ndani!
     
  4. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #4
    Jul 1, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    karibu sana
     
  5. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #5
    Jul 1, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,892
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Karibu Mkuu! Karibu sana!
     
  6. i

    in and out Member

    #6
    Jul 1, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi ni mwanachama mpya jF naomba nipokelewe kwa mikono miwili wapendwa.
     
  7. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #7
    Jul 1, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Karibu sana
     
  8. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #8
    Jul 2, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,597
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Karibu...
     
  9. Mwenzetu

    Mwenzetu JF-Expert Member

    #9
    Jul 5, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 480
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 45
    memaria...........................,karibu mgeni............................,hongera kuwa mwanajamii wa JF...............................,(naomaba)...........................naamini kuwa ulikuwa una maana ya naomba kupokelewa,.......................................umepokelewa hata kama umekosea kidogo,.............ndo ugeni huo............................,usijisikie vibaya...................................utazoeya tuu...............tafuta na avatar nzuri ujiwekee mwenyewe mwana JF......................................baadaye utajua hata ku PM...................................kuna kugonga thanks pia...............................jifunze tuu pole pole,......................................kuna majukwaaa kadhaaaaaaa, mpaka ya wakubwa kama weye ni mkubwa yapo tele tele................................Kwani? je? weye mdogo au mkubwa????..............................................kuna kuichangia pia JF (uelewe mapema) kwani siku hizi si kama zamani kwani umeme ni wajenerator,simu si kama zamani wakati wa mashirika ya umma unakumbuka shirika la POSTA na SIMU, ....................................................,elewa kuwa mkono mtupu haulambwi..............................................umetanguliza shukrani.......................nami nasema asante sana ,.............................na karibu sana JF,hakika huku kuna kila kitu kizuri na kibaya,.....................................................Utafurahi sana,majukwaa ni mengi na wana JF wanakusubiri kwa hamu sana.........................................................................Ushauri tuu, fuata kanuni na misingi,................................hakika utafurahi sana...............................................Karibu sana Memaria,........................................karibu sana uwanja ni wako........................................hapa ndo JF
     
  10. Kwamex

    Kwamex JF-Expert Member

    #10
    Jul 5, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Memaria ana bahati sana, wengine hatukukaribishwa kwa uzuri namna hii, dah! Sijui nikagonge tena hodi...Memaria kuonyesha shukrani mjibu basi weye ni mdogo au mkubwa au ushamjibu? maana cjafika chini huko....kupitia hapa na mimi nakukaribisha Memaria....anyway Memaria ukitoka hapa sijui unaelekea jukwaa gani? Mi nimetoka siasani nataka niende jukwaa la M.U.M au utani nikatafute appetite.
     
  11. S

    Sharo hiphop JF-Expert Member

    #11
    Jul 5, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 662
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Karibu chakula, una bahati sana umeingia wakati tunakula. Karibu hadi chumbani kwangu, usiogope mi sina mke, so usiogope chochote Memaria! Sory nimesahau kukuuliza, hivi we ni mwanamke/msichana au mwanaume/mvulana?
     
  12. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #12
    Jul 6, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,904
    Trophy Points: 280
    Mwenzetu, Ndugu yetu, Mwalimu....................

    memaria...........................,karibu mgeni............................,hongera kuwa mwanajamii wa JF...............................,(naomaba)...........................naamini kuwa ulikuwa una maana ya naomba kupokelewa,....................................... umepokelewa hata kama umekosea kidogo,.............ndo ugeni huo............................,usijisikie vibaya...................................utazoeya tuu...............tafuta na avatar nzuri ujiwekee mwenyewe mwana JF......................................baadaye utajua hata ku PM...................................kuna kugonga thanks pia...............................jifunze tuu pole pole,......................................kuna majukwaaa kadhaaaaaaa, mpaka ya wakubwa kama weye ni mkubwa yapo tele tele................................Kwani? je? weye mdogo au mkubwa????........................................ ......kuna kuichangia pia JF (uelewe mapema) kwani siku hizi si kama zamani kwani umeme ni wajenerator,simu si kama zamani wakati wa mashirika ya umma unakumbuka shirika la POSTA na SIMU, .................................................. ..,elewa kuwa mkono mtupu haulambwi......................................... .....umetanguliza shukrani.......................nami nasema asante sana ,.............................na karibu sana JF,hakika huku kuna kila kitu kizuri na kibaya,........................................... ..........Utafurahi sana,majukwaa ni mengi na wana JF wanakusubiri kwa hamu sana.............................................. ...........................Ushauri tuu, fuata kanuni na misingi,................................hakika utafurahi sana.............................................. .Karibu sana Memaria,........................................ka ribu sana uwanja ni wako........................................hapa ndo JF
     
Loading...