Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hodi hodi

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mch.A.Mwasapile, Mar 10, 2011.

  1. Mch.A.Mwasapile

    Mch.A.Mwasapile Member

    #1
    Mar 10, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wandugu.....mie mgeni.
    Naomba kuwa mwenzenu.
    Nitaweka vipi picha pembeni mwa jina langu?
     
  2. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #2
    Mar 10, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    karibu sana mch.mimi pia ni mch.wa kondoo wa Mungu sijui wewe ni wa aina gani......ila ulipaswa kuingilia kile chumba kingine cha kujitambulisha:welcome:
     
  3. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #3
    Mar 10, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Karibu sana Mch. Habari za Loliondo? Vipi huduma huko?

    Kuhusu kuweka picha, nenda kwenye settings, then change avatar!

    Barikiwa.
     
Loading...