Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hodi Hodi Waungwana

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Barubaru, Jun 9, 2009.

  1. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #1
    Jun 9, 2009
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Assalamu alaykum.

    Jamani mi ni yule yule barubaru ( Dr Hamza) wa Doha Qatar nikiwa pamoja na Mwandani wangu Bi Nasriyah.

    Kwa ihsani yenu tunaomba kuingia katika baraza yenu hii.

    Tunapenda kutoa hoja.

    Dr Hamza:D
     
  2. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #2
    Aug 19, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145

    Karibu Dr. Hamza na familia yako.
     
Loading...