Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hodi hodi wanaJF!

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by williebk, Aug 20, 2010.

  1. w

    williebk New Member

    #1
    Aug 20, 2010
    Joined: Feb 7, 2009
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Salaam wanaJF, napenda kupiga hodi kwa jamvi hili maridadi la wanaharakati!!!!
    Ujumbe:
    “Sasa tunataka mtu anayetaka kuwa rais wetu ajiulize anataka kuifanyia nini nchi yetu na sio nchi yetu itamfanyia nini, tunataka kila mtu ajiulize, kila mmbunge mgombea wa chama chochote, kwa dhati kabisa kwamba anaumwa na umasikini wetu na umasikini huo ndio unaomsukuma ajishughulishe na mambo haya ya siasa katika ngazi hiyo, ama ya ubunge au urais, kama sivyo hatufai……Mtu anayetaka kwenda Ikulu kupata faida yoyote hatufai KABISA”. Marehemu Mlw. JK Nyerere akihutubia siku ya wafanyakazi- sokoine Mbeya, 1.5.1995

    Haya uchaguzi ndo huooo umewadia tutumie vizuri kura zetu!
     
  2. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #2
    Aug 20, 2010
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Karibu sana williebk, naona umeanza na ujumbe mzito!!!!!!!!!!!!
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Aug 20, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,608
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    karibu
     
Loading...