Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hodi Hodi Wanajamii

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Joseph Rusisye, Sep 24, 2009.

  1. J

    Joseph Rusisye New Member

    #1
    Sep 24, 2009
    Joined: Sep 24, 2009
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani mi naomba kuingia katika forum hii kwa manufaa ambayo nayategemea,kujifunza,kufundisha kukosoa,kukosolewa,kujitangaza kibiashara na mengine mengi tu,,,,HODI!!
     
  2. J

    Joseph Rusisye New Member

    #2
    Sep 24, 2009
    Joined: Sep 24, 2009
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Heloo jamani nimeingia na mimi
     
  3. Ramthods

    Ramthods JF-Expert Member

    #3
    Sep 24, 2009
    Joined: Jun 2, 2009
    Messages: 496
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    Karibu. Nakukaribisha na kutegemea mchango wako kwa wengine pia. Naamini tutafaidika toka kwako pia!
     
Loading...