Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hodi Hodi WanaJAMII

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Akami, Sep 22, 2009.

  1. Akami

    Akami Member

    #1
    Sep 22, 2009
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ninafuraha sana mimi pia kuwa mwanafamiliya ya WanaJAMII,naombeni mnipokee jamani.

    Nimekuwa nikisoma makala na maoni mbalimbali kupitia safu hii,HONGERENI NA AHSANTENI SANA KWA WOTE mnaotoa michango na kufanikisha forum hii iendelee kuwa hewani,pia SHUKRANI kwa wote mnaochangia mijadala mbalimbali na kuandika makala mbalimbali katika forum hii.Ukweli,binafsi mawazo yenu yamenifungua sana macho!Hakuna ubishi,"JAMII FORUM IS A PLACE FOR THE GREAT THINKERS"
     
  2. GM7

    GM7 JF-Expert Member

    #2
    Sep 22, 2009
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 491
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Unakaribishwa kwa mikono yote miwili. Matatu mazito, pwa, pwa, pwa.
     
  3. Hebrew

    Hebrew JF-Expert Member

    #3
    Sep 23, 2009
    Joined: Jul 3, 2008
    Messages: 486
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    karibu sana
     
  4. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #4
    Sep 23, 2009
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Welcome!
     
  5. Chimo

    Chimo JF-Expert Member

    #5
    Sep 23, 2009
    Joined: Aug 31, 2008
    Messages: 584
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 60
    Welcome to the Home of great Thinkers
     
Loading...