Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hodi hodi wanajamii

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by KONYI, Aug 26, 2011.

  1. K

    KONYI New Member

    #1
    Aug 26, 2011
    Joined: Aug 26, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hello.
    Salamu zenu wote na wakubwa shikamoo. Naingia ukumbini nikiwa kamili na akili timamu ili kuleta busara na michango ya maendeleo. Naomba munikaribishe
     
  2. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #2
    Aug 26, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Marhaba,karibu sana jamvini.
     
  3. d

    dy/dx JF-Expert Member

    #3
    Aug 26, 2011
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 610
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    unakaribishwa sana.
     
  4. P

    Pejokiss Senior Member

    #4
    Aug 26, 2011
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ua most welcome!
     
  5. Baba Collin

    Baba Collin JF-Expert Member

    #5
    Aug 26, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 452
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Karibu sana mkuu.jione ni mwenye bahati ndani ya Tanganyika.
     
  6. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #6
    Aug 26, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,665
    Likes Received: 2,836
    Trophy Points: 280
  7. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #7
    Aug 26, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Karibu sana
     
  8. Mwenzetu

    Mwenzetu JF-Expert Member

    #8
    Aug 28, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 482
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 45
    Karibu ukiwa na akili timamu,......................karibu pia ukiwa kamili,kumbuka pia kuwa mkono mtupu haulambwi,..........................,yawezekana ukafikiri una akili timamu kumbe sikweli,................ukafikiri uko kamili kumbe si hata robo hujafikia,..........la maana ni kuzingatia kanuni,.............................ukikaribisha ni vyema ukakaribia na kuitikia mwito,jifunze kushukuru....................karibu sana,huko utokapo hawajambo.........................,
     
  9. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #9
    Aug 28, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    karibu sana mkuu hapa ni hoja tu alowance ofsini kwako
     
  10. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #10
    Aug 28, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    karibu sana
     
  11. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #11
    Aug 29, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,597
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Marhada. Karbu ww na mwl wako wote.
     
Loading...