Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hodi hodi wana JF

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Nyahende Thomas, Nov 5, 2010.

  1. Nyahende Thomas

    Nyahende Thomas Verified User

    #1
    Nov 5, 2010
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 212
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau wa JF,
    Napenda kutumia fursa hii kujitambulisha kwenu rasmi. Nimekuwa nikishiriki kwenye jukwaa hili kama mgeni, lakini sasa nimeamua kwa dhati kabisa kuwa mwanachama.
    Nimekuwa nikivutiwa sana na namna watu wanavyokuwa huru kutoa mawazo yao na jinsi yanavyojadiliwa aidha kwa kuungwa mkono ama kwa kupingwa lakini yote ni kwa nia moja tu, kuelimishana, kusaidiana, kuelekezana na kukosoana.
    Hivyo basi ni matarjio yangu kwamba nitapata ushirikiano wa kutosha toka kwa wakongwe wa jukwaa hili.
    Viva JF.
     
  2. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #2
    Nov 5, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,780
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    karibu sana jisikie nyumbani:smile-big:
     
  3. Nyahende Thomas

    Nyahende Thomas Verified User

    #3
    Nov 29, 2010
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 212
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ahsante sana mkuu, nimekaribia.
     
  4. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #4
    Nov 29, 2010
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Welcome,hopefully rules and regulations will b followed.
     
  5. Fab

    Fab JF-Expert Member

    #5
    Nov 29, 2010
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 763
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    karibu Nyahende...
     
  6. YeshuaHaMelech

    YeshuaHaMelech JF-Expert Member

    #6
    Nov 30, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 2,624
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    :hungry:
     
Loading...