Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hodi hodi wana jf

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by LOGARITHM, Oct 2, 2010.

  1. LOGARITHM

    LOGARITHM JF-Expert Member

    #1
    Oct 2, 2010
    Joined: May 5, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 60
    Waheshimiwa Wana JF na wapenda maendeleo wote. Mimi ni mwanachama mupya kabisa nabisheni hodi. Nimeipenda hii forum na nimekuwa msomaji mzuri sana kwa muda mrefu. Sasa ni wakati wangu wa kujumuika kivitendo kama ilivyo wakati muafaka kwa ukombozi wa Tanzania yetu, kwa ajili yetu na vizazi vyetu vilivyopo na vijavyo. Naamini sawasawa na mawazo ya Balozi wa Ujerumani nchini kuwa Tanzania yenye neema kwa watu wake inawezekana mno ikiwa tu tutaweza kufanya mambo yaliyo sahihi.
     
  2. Augustine Moshi

    Augustine Moshi JF-Expert Member

    #2
    Oct 2, 2010
    Joined: Apr 22, 2006
    Messages: 2,081
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Umeshatoa mchango wako wa fedha kwa CHADEMA? Kama uko Tanzania umejitokeza kusaidia kufanya kazi za CHADEMA kipindi hiki muhimu?
     
  3. M

    Malila JF-Expert Member

    #3
    Oct 2, 2010
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    karibu kaka.
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Oct 2, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Karibu sana Logarithm.........nahisi utakuwa ni mtaalamu au unapenda sana hesabu.
     
  5. LOGARITHM

    LOGARITHM JF-Expert Member

    #5
    Oct 9, 2010
    Joined: May 5, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 60
    Ndugu Katavi na wengine , nashukuru kwa ukaribisho wenu. Nimejiita jina hilo kwa kumbukumbu ya jinsi hesabu zilivyonishinda na zilivyonigaragaza enzi hizo. Lakini zile za kariakoo shimoni sio mbaya, hizo, naziweza!

    Kawa mara nyingine tena, asanteni.
     
  6. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #6
    Oct 9, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,983
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    karibu sana log, wewe ni moja kati ya hesabu ambazo zilinisumbua sana form four ila nakukaribisha kwa moyo mkunjufu kabisa
     
  7. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #7
    Oct 10, 2010
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Karibu sana. Kumbuka kupitia kwa makini sheria na kanuni za JF. Kila la heri katika ushiriki wako wa mada mbalimbali hapa JF.
     
  8. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #8
    Oct 10, 2010
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Duuh, wewe kweli LOG zilikusumbua mpaka umesahau hata huwa zinafundishwa kidato kipi, hesabu za LOG huwa zinafundishwa form two baada ya kusoma quadratic equations, exponents na indices. Anyway, labda nyie mlikuwa mnafuata syllabus tofauti. Ni maoni tu!
     
Loading...