Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hodi hodi Wana JF

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Kamsweetie, Oct 30, 2012.

  1. Kamsweetie

    Kamsweetie Member

    #1
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 30, 2012
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimefurahi kupata wasaa wakujitambulisha kwenu wana JF, kama lilivyo jina langu mimi ni kamsweetie mpaka tabia, nategema kujifunza mengi kutokana kwenu na vile vile kujuzana mambo muhimu katika jamii yetu!
    Wapi mdumange wakukaribisha wageni jamani? Nani yuko kamati ya vinywaji na chakula? :bange:
     
  2. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #2
    Oct 30, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,597
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Karibu sana jamvini, naitwa Katavi ni mlinzi wa jukwaa hili, unaletewa kinywaji na sweetlady, Globu atakuelekeza mitaa ya humu ndani na kukutambulisha kwa wenyeji.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Haa ha ha Mkuu Katavi nipo kwa ajili ya kuwatembeza wageni. Karibu sana jamvini Kamsweetie angalia sana kuna vichochoro vingi mno, usije ukapotea.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Spike Lee

    Spike Lee JF-Expert Member

    #4
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 17, 2012
    Messages: 623
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Karibu.
     
  5. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #5
    Oct 30, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,023
    Likes Received: 3,862
    Trophy Points: 280
    Karibu sana.
     
  6. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #6
    Oct 31, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Karibu sana JF.
     
  7. Kamsweetie

    Kamsweetie Member

    #7
    Nov 1, 2012
    Joined: Oct 30, 2012
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu zangu Katavi, Sweetlady (ulinizidishia kinywaji ndio maana sijaoneka kabisaaa jana) Globu (bado sijajua mitaa), Spike Lee, Ritz na Ulimakafu nawashukuruni sana kwa ukarimu wenu.
    Siku njema
     
Loading...