Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hodi hodi wana jf...!!

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Mkaruka Giledi, Jun 22, 2009.

  1. M

    Mkaruka Giledi Member

    #1
    Jun 22, 2009
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hodi hodi jamani wana JF....huyu si mwingine bali ni Mkaruka Giledi (Tata Giledi) wa Etaro Makao hadi Ekungu,kwa wale abhagangaji wamenisoma hapoooo....ndani ya jumba la wana JF...Ahsanteni sana kwa mchango wenu ktk jamii.
     
  2. The Farmer

    The Farmer JF-Expert Member

    #2
    Jun 22, 2009
    Joined: Jan 7, 2009
    Messages: 1,220
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    Tata Giledi karibu ndani ya JF
     
  3. Che Kalizozele

    Che Kalizozele JF-Expert Member

    #3
    Jun 22, 2009
    Joined: Jul 20, 2008
    Messages: 778
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kwa hakika unakaribishwa sana.
     
  4. M

    Mkaruka Giledi Member

    #4
    Jun 23, 2009
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ahsanteni sana Che Kalizozele na the Farmer...nafurahi kuungana nanyi ktk JF
     
Loading...