Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hodi hodi wana JF

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by kijewa, May 13, 2009.

  1. k

    kijewa Member

    #1
    May 13, 2009
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 56
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nimevutiwa na makala zenu zinazofundisha, kuhabarisha na kuelimishwa.
    tuko pamoja kuanzia sasa, nimewasoma!!
     
  2. Swahilian

    Swahilian JF-Expert Member

    #2
    May 14, 2009
    Joined: Apr 28, 2009
    Messages: 558
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    karibu sana kijewa! na hongera kwani ushafika jf ndani ya behewa! karibu tena ufurahie hewa! vidole kauli ndo silaha ulopewa! tumia vyema na pasofagilika tumia chelewa! chimba na panda uwezalo jembe tayari ushapewa! joto ulionapo vua shati jikaze kwani ukisubiri kiyoyozi utachelewa! tuko wengi wa kupepewa twakutegemea Mtolewa! Ingiwa na mabawa we si kinda wa kuletewa! karibu shujaa tusije uwawa! ewe ndo simba wa vita kama kawawa! karibu kijewa!
     
  3. n

    ndavandava Member

    #3
    Jun 19, 2015
    Joined: Jun 18, 2015
    Messages: 85
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 25
    Jamani ugeni tabu nimeingilia mlango wa nyuma badala ya wa mbele! kumbe hii ndo sehemu muhim ya kupiga hodi naomba mnikaribishe jinsia yangu ni mwanaume.
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Jun 19, 2015
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,630
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Karibu sana jamvini.
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Jun 19, 2015
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,630
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Hapa ndio penyewe
     
  6. Conq'ueror

    Conq'ueror Senior Member

    #6
    Jun 19, 2015
    Joined: May 13, 2015
    Messages: 130
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Swahilian umetisha kwa vina!
     
  7. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #7
    Jun 19, 2015
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,630
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Duh,,,,,,,,,umetisha mkuu kwa vina. Umeitendea haki ID yako.
     
  8. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #8
    Jun 20, 2015
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    Karibu sana JF...
     
  9. asubuhi sana

    asubuhi sana JF-Expert Member

    #9
    Jun 20, 2015
    Joined: Mar 18, 2015
    Messages: 476
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Nooma saana ! Du uko vizuri
     
  10. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #10
    Jun 20, 2015
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,513
    Likes Received: 3,842
    Trophy Points: 280
    Karibu...
     
  11. Bangsweezy

    Bangsweezy JF-Expert Member

    #11
    Jun 21, 2015
    Joined: Jan 6, 2014
    Messages: 828
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    Karibu mgeni jf
     
Loading...