Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hodi hodi wana jf, tafahali naomba kuwa member wa jf.

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by The Future., Jan 7, 2011.

  1. T

    The Future. Member

    #1
    Jan 7, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa heshima taadhima natumia nafasi kujitambulisha hapa na kuomba kuwa mmoja wenu katika kuchangia mada mbalimbali, nimekua nikipitia mtandao huu mara kwa mara na nimekua nikijifunza mengi kutoka humu. Hongera sana kwa uongozi mzuri wa mtandao huu ambao umekua na hadhi ya kukubalika na kuheshimika sana. Naomba kujiunga ili niweze endelea kujifunza mengi kutoka kwa wataalam mbalimbali waliopo hapa. Mwisho kabisa natoa pole zangu za dhati kwa uongozi wa chadema, wanachama na watanganyika wote kwa ujumla hasa wafiwa na wahanga wa udhalimu wa serikali na jeshi la polisi kwa yaliyotokea arusha. Mungu awatie moyo na ujasiri hasa katika kipindi hiki kigum. Asanteni sana.
     
  2. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #2
    Jan 7, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    karibu sana jamvini, tunategemea ulete habari na matukio ya kimaendeleo siyo kujifunza tu, hataka maoni yako tunayahitaji
     
  3. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #3
    Jan 7, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,538
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Karibu ila hii thread ilitakiwa kuwa kule kwenye jukwaa la utambulisho. Inadhihirisha kuwa wewe ni mpenzi wa jukwaa hili la siasa hata kabla ya kujiunga rasmi JF
     
  4. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #4
    Jan 7, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,119
    Likes Received: 9,824
    Trophy Points: 280
    Karibu sana, nimelipenda jina lako, na daima ukumbuke BAK alikuwa wa kwanza kukugongea thanks hapa jamvini hahahahahaha. Humo kwenye fridge kuna vinywaji vya kila aina pamoja na togwa. Chagua chochote ukipendacho ili ukate kiu maana joto la leo si la kawaida. Karibu sana.
     
  5. T

    The Future. Member

    #5
    Jan 7, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asanteni sana, ndugu zangu, ni kweli kabisa mi ni mpenzi sana wa jukwaa hili, tajitahidi kuchangia na kutoa mada zenye maana kadri ya uwezo wangu. Asanteni sana.
     
  6. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #6
    Jan 7, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    karibu :bolt: :hat:
     
  7. WAKUNJOMBE

    WAKUNJOMBE Senior Member

    #7
    Jan 7, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 188
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    karibu sana mkuu............
     
  8. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #8
    Jan 7, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Kwa maneno haya 'wahanga wa udhalimu wa serikali na jeshi la polisi kwa yaliyotokea arusha' waonyesha kumbe hufai kabisa kuwa humu jamvini ni bora ujitoe mapemaaa. Umekuja kuwatetea watu ambao hawafuati utawala wa sheria na kusababisha mauaji ya watu si wengine ni CDM

     
  9. Mbwiga_Plus

    Mbwiga_Plus Senior Member

    #9
    Jan 7, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 163
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    karibu..
     
  10. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #10
    Jan 7, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,528
    Likes Received: 1,718
    Trophy Points: 280
    The Future?!? Why? How? When? Nway,karibu mkuu. But be careful,the future is only predictable and not a reality!
     
  11. T

    The Future. Member

    #11
    Jan 7, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asante sana BAK, nimekua nikikusoma marakwamara, na admire sana style yako ya uchangiaji na utoaji wa mada, kweli nashukuru sana kwa uungwana wenu, great thinkers.
     
  12. amba.nkya

    amba.nkya JF-Expert Member

    #12
    Jan 7, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 402
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    GB
    Kwenye RED hapo, nilidhani we jinius...! kumbe wewe si GB bali ni ZB (Zero Brain), Pole weee....:director:
     
  13. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #13
    Jan 7, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    naomba badae usiwe kama kina MS, kishongo.zomba, jeykey, na dar es salaam


    vinginevyo karibu sana
     
  14. amba.nkya

    amba.nkya JF-Expert Member

    #14
    Jan 7, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 402
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Unakaribishwa sana, we changia kile unachoamini ila usikatiswe tamaa na wala usiwe kama baadhi ya wachangiaji e.g Genius Brain a.k.a Zero Brain na wengine kama Maralia sugu, Dar es Salaam, JeyKey etc...
     
  15. T

    The Future. Member

    #15
    Jan 7, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asanteni sana, GB, nadhani sio busara kuwalaum wahanga wa nguvu za dola, ni wajibu wetu kukemea matumizi mabaya ya nguvu za dola.
     
  16. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #16
    Jan 7, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    you are warmly welcome, waiting to hear more from you.
     
  17. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #17
    Jan 7, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Karibu saana.
     
  18. T

    The Future. Member

    #18
    Jan 7, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asante sana BAK, nimekua nikikusoma marakwamara, na admire sana style yako ya uchangiaji na utoaji wa mada, kweli nashukuru sana kwa uungwana wenu, great thinkers.
     
Loading...