Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hodi hodi wana jamvi la sheria

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Sungurampole, Sep 18, 2011.

  1. Sungurampole

    Sungurampole JF-Expert Member

    #1
    Sep 18, 2011
    Joined: Nov 17, 2007
    Messages: 988
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kwa mara ya kwanza naingia jukwaa hili japo nimekuwepo kwa muda forum nyingine naomba mnipokee
     
  2. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #2
    Sep 18, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    karibu sana mkuu

    tujitahidi kuona kwamba sio lazima haki itendeke
    ila ni lazima haki ionekane ikitendeka
     
  3. Sungurampole

    Sungurampole JF-Expert Member

    #3
    Sep 18, 2011
    Joined: Nov 17, 2007
    Messages: 988
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nashukuru mkuu tupo pamoja naahidi michango yangu kulenga lengo hilo ambalo naliona kuwa 'NOBLE"
     
Loading...