Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hodi, hodi wakuu!

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Babuyao, Jun 7, 2009.

  1. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #1
    Jun 7, 2009
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Hodi ndani ya uwanja huu. Mimi ni mwanachama mpya. Naomba mnipokee katika jumuiya hii ya wenye mawazo mazito. Asanteni.
     
  2. Sura-ya-Kwanza

    Sura-ya-Kwanza JF-Expert Member

    #2
    Jun 7, 2009
    Joined: Nov 17, 2007
    Messages: 557
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Babu bibi yupo wapi? :Dtehe tehete ttehheee tiii!

    Karibu Babuyao:rolleyes:
     
  3. The Farmer

    The Farmer JF-Expert Member

    #3
    Jun 7, 2009
    Joined: Jan 7, 2009
    Messages: 1,220
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    Babuyao karibu hadi ndani. Kwa kawaida babu huwa anakuja na zawadi kutoka kwa bibi, umetuletea nini???
     
  4. R

    Ruth Mfongo New Member

    #4
    Jun 9, 2009
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hello wazalendo wa nchi hii. Asanteni sana kunipokea!
    Nimetamani sana siku nyingi kuwa katika kundi hili. leo nimepata hii chansi. Niko nanyi katika kufahamu zaidi muafaka na uzalendo wa WaTZ.
    Ruth Mfongo
     
  5. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #5
    Jun 9, 2009
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Karibu sana Ruth. Jisikie nyumbani. Uwe huru kabisa kutoa mawazo yako.
     
  6. Kyakya

    Kyakya JF-Expert Member

    #6
    Jun 9, 2009
    Joined: Apr 24, 2009
    Messages: 396
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Karibu karibu Bibie Mfongo
     
    Last edited: Jun 9, 2009
Loading...