Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hodi hodi pamoja na kuomba kazi

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by MKULIMABORA, Jan 5, 2012.

  1. M

    MKULIMABORA New Member

    #1
    Jan 5, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani mimi nimara ya kwanza kujiunga humu ndani naomba mnipokee kwa mikono miwili!

    Vile vile niko hapa pia kutafuta kazi maana najua penye wengi hapaharibiki kitu, nimehitimu shahada ya kilimo chuo cha kilimo cha sokoine kwa ukweli nimeiva haswa ktk fani ya kilimo.
    Good luck
     
  2. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #2
    Jan 5, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Karibu Yakhe!! hapa inabidi unachokipata uchanganye na akili zako ndo upate jibu!!......
     
  3. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #3
    Jan 5, 2012
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    KILIMO 1 Oyeee!!..
     
  4. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #4
    Jan 6, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,825
    Likes Received: 1,979
    Trophy Points: 280
    ​umeiva mnooo kwenye kilimo,matokeo yako vipi?
     
  5. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #5
    Jan 6, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Karibu sana JF,kazi utapata mbele kwa mbele.
     
Loading...