Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hodi Hodi ninaingia viwajani

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by MPIGA ZEZE, May 16, 2011.

  1. M

    MPIGA ZEZE JF-Expert Member

    #1
    May 16, 2011
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 1,839
    Likes Received: 187
    Trophy Points: 160
    Wana-JF ninayo furaha ya kujiunga nanyi katika viwanja vya JF. Mimi ni MPIGA ZEZE yule wa Mwalimu na mwanafalsafa E. Kezilahabi. Niwamegee kidogo anavyojitambulisha:
    "Nitaimba wimbo gani tofauti na za zamani?
    Je nitaeleza kisa cha kichaa
    Aliyepotea njia akagonga mlango
    Wa nyumba yake kuuliza?
    Au cha Anastazia msomi
    Aliyeiba senene waliokaangwa?
    Mtaniita mwongo nikiwambia
    Kuwa Deusi alikufa kimzaha
    Roho yake ilitoka Pap! Ikaepuka
    Harufu mbaya ya zizi la ng'ombe
    Na kutokomea gizani ikitabasamu
    Na kusindikizwa na kwaya ya kunguru
    Waliomcheka Padri aliyeleta Sakramenti
    Ungekuwepo kumwona ndama aliyezaliwa
    Akalambwa na mamaye kisha akasimama
    Akayumbayumba kutafuta ziwa shingoni
    Ni mimi MPIGA ZEZE kipofu wa kijijini
    Nikilewa naimba matusi..."
     
  2. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #2
    May 16, 2011
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kipofu wa kijijini ni mfu hapa mjini. Kafie kwa vipofu wenzio . . . . Mpiga zeze weeh.
     
  3. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #3
    May 16, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    tehe tehe tehe!
    Karibu sana.
    Akifika Katavi utapata kinywaji, we msubiri hapo hapo sebuleni.
     
  4. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #4
    May 16, 2011
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,254
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    karibu, sana kijana karibu umeshapewa kiti wewe, ili ukalie?
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    May 16, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,666
    Likes Received: 2,836
    Trophy Points: 280
    Karibu sana mpiga zeze, unakunywa kinywaji gani??
     
  6. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #6
    May 16, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    duh iyo staili ya kuingia.... haya njoo bana.
     
  7. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #7
    May 18, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Karibu sana
     
  8. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #8
    May 24, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Nilikua sina jinsi but kukupa thanks yako ya kwanza...lol... Karibu..


    The Following User Says Thank You to MPIGA ZEZE For This Useful Post:

    Asha D (Today) ​
     
  9. 4

    4 PRINCE Senior Member

    #9
    May 25, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 144
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Du,karibu rafiki
     
Loading...