Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hodi Hodi Najitambulisha kwenu leo.

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by KakaKiiza, Jun 17, 2012.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Jun 17, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,576
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Ntanguliza shukurani za dhati kwa aliyetengeneza binadamu bila shaka ni mwenyezi mungu na muweza ya yote,
    Pili na mshukuru aliyempa mwongozo wakupata elimu na kutengeneza chombo kama hiki na mungu amzidishie.
    Mwisho nawashukuruni nyote mliopo kwenye huu mjengo ndani kwani bila nyinyi na huu mjengo utakuwa nikazi bure hivyo uwepo wenu ni ufansi wa chombo hiki!!
    Kadri tunavyoenda na imani nitajifunza na kuelewa matumizi ya chombo hiki.

    Kwa kuwa leo ni siku ya wa BABA na waombea siku njema wote wale wanaoitwa wababa wa majukumu siyo kuitwa baba na majukumu unayakimbia.
    Asanteni.
     
  2. t

    tarizle Member

    #2
    Jun 17, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Karibu jf ndugu...
     
  3. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #3
    Jun 17, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Ahsante. Karibu sana JF.
     
  4. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #4
    Jun 17, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Karibu sana JF.
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Jun 17, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Karibu jamvini mkuu. Umetokea wapi?
     
  6. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #6
    Jun 17, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,576
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Kivipi mkuu nyumbani kwangu au kuja duniani??
     
  7. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #7
    Jun 18, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    ha ha ha aaaah!! Mkuu Shevchenko, mara mojamoja wageni huwa wanajitambulisha na sehemu wanazotokea, mfano mimi najulikana nipo Sumbawanga..............wewe ni Ukraine??
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #8
    Jun 18, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,576
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Mkuu umejuaje nikweli nipo hapo Ukraine!
     
  9. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #9
    Jun 19, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Ha ha haaaah!! Nimeoteshwa....
     
  10. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #10
    Jun 19, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,037
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Karibu sana JF
     
  11. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #11
    Jun 19, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Karibu sana!!
     
  12. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #12
    Jun 19, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,576
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Asanteni lakini naona mna madaraja je haya madaraja yanamaanisha nini??mimi mgenimaeneo haya!!
     
  13. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #13
    Jun 19, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,685
    Likes Received: 1,238
    Trophy Points: 280
    Pita ndani.
     
  14. stineriga

    stineriga JF-Expert Member

    #14
    Jun 22, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 2,035
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 135
    karibu jf,
    enjoy urself
     
Loading...