Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hodi hodi naingia

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by STALLEY, May 5, 2012.

  1. STALLEY

    STALLEY JF-Expert Member

    #1
    May 5, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 512
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    hi kwa wanajamii forums wote mi ni memba mpya humu naitwa mjuzi wa mambo.lengo la kujiunga humu ni kujaribu kuongeza ujuzi wangu na kutoa ujuzi wangu kwa wengine naomba ushirikiano wenu
     
  2. R

    Ray2012 JF-Expert Member

    #2
    May 5, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    karibu sana, hapa ni kichwa kwa kwenda mbele, uzalendo wa nchi yetu kwanza!
     
  3. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #3
    May 6, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Karibu sana.
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    May 6, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,609
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Karibu sana tunategemea kupata maujuzi mengi kutoka kwako.
     
  5. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #5
    May 6, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Karibu
     
  6. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #6
    May 7, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,555
    Likes Received: 251
    Trophy Points: 180
    Karibu sana JF mkuu.
     
Loading...