Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

HODI, HODI -- naingia JF:

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Zak Malang, May 31, 2009.

  1. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #1
    May 31, 2009
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Hodi, hodi: nami nimeingia baada ya kuangalia mapambano baina ya haramu na halali (evil and virtue).

    Nimekuja kuongeza nguvu upande ule wa haki -- upande wa halali, upande wenye matumaini na neema.

    Nionyesheni mafisadi -- na wale wapambe zao wanaowalamba miguu kwa vipande thelathini -- niwanyuke very hard.

    Hawa wapambe hawana hoja, kazi yao kuvurugavuruga tu mada.

    Watanzania tuendelee kuwasakama hawa na dalili zinaonyesha sasa hivi wanarudi nyuma, kwani daima haki hatimaye hushinda.

    Wameanza kuonyesha woga mkubwa wa kushindwa, ndiyo maana sasa wameingilia umafia, wa kutaka kuwaua viongozi waliotukuta, waliojitolea shingo zao kwa ajili ya wengi.

    Mwakyembe, Kubenea, Mengi, Dr Slaa, Sitta, Anne Kilango, Selelii, Kimaro, Lembeli, Shellukindo, Ole Sendeka na wengine wengi, jueni kwamba Watanzania wengi (majority) wako nyuma yenu -- hilo msihofu.

    Sijui nianze na nani?
     
  2. A

    AmaniGK JF-Expert Member

    #2
    May 31, 2009
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mmh mkuu mbona umewajia kwa kasi ivo? Tafadhal angalia watu wasije kimbia nchi
     
  3. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #3
    Jun 9, 2009
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Ahlan wa sahalan.

    Dr Hamza (Barubaru)
    Doha.
     
  4. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #4
    Jun 9, 2009
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Ahlan wa sahalan.

    Dr Hamza (barubaru)
    Doha
     
Loading...