Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hodi hodi naingia, hebu nipeni nafasi

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Mohammed Shossi, Jan 17, 2011.

  1. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #1
    Jan 17, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Naanziliza Karima, alo mwema asilani,
    Rabbi mwingi wa huruma, msifika Rahmani,
    Illah Mola Karima, Mola uso na kifani,
    Hodi wana Jamii, hoja nilete jamvini.

    Hodi Invisible hodi, nipange japo pembeni,
    Kueleza lisobudi, humu mwako MTANDAONI,
    Na tusiwe wakaidi, kwa kujivuna nchini,
    Kiswahili na kinyumbani kitumike jamvini.
     
  2. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #2
    Jan 17, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Mh!hayo mashairi yanatisha!!karibu sana!!
     
  3. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #3
    Jan 17, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Mbona ya kawaida sana ndugu yangu? Shukrani sana na nategemea ushirikiano wako kwenye mijadala hapa jamvini.
     
  4. K

    Kituko JF-Expert Member

    #4
    Jan 17, 2011
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,979
    Likes Received: 1,121
    Trophy Points: 280
    karibu sana mkuu
     
  5. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #5
    Jan 17, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Ahsante sana Kaka.
     
  6. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #6
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Karibu sana ila subiri utatumiwa 'SHARIA' za humu,
    karibu..
     
  7. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #7
    Jan 17, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Shukrani sana kwa ukarimu wako na wala usikhofu sheria muhimu popote pale na ni jukumu la kila mmoja kuhakikisha zinafuata.
     
  8. Mabel

    Mabel JF-Expert Member

    #8
    Jan 17, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,003
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Karibu sana mkuu
     
  9. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #9
    Jan 17, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Shukran Mabel
     
  10. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #10
    Jan 17, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nina wasiwasi na Wewe, Karibu jamvin lakin
     
  11. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #11
    Jan 17, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Wasiwasi wanini ndugu? na kwanini uishi kwa wasiwasi unafanya magendo gani kwani? Thanks tho...
     
  12. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #12
    Jan 17, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Naona umekuja na real name yako karibu 2tameet FB
     
  13. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #13
    Jan 17, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Kwanini wewe unaogopa kutumia jina lako halisi? mbona hii nchi sasa hivi ina freedom of speech ? Kuhusu FB na accept watu ninaowajua tu niliofanya nao kazi sehemu mbalimbali/ndugu/jamaa/marafiki na niliosoma nao. ila hukatazwi kuangalia profile yangu user name Mohammed Hamad Shossi.
     
  14. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #14
    Jan 18, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,710
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Karibu sana
     
  15. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #15
    Jan 18, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Ahsante sana na nimeanza kuwa mwenyeji japo nakosea wakati mwingine kupost threads zangu pasipotakiwa but hopeful will be expert soon. Once gain thank you very much bro.
     
  16. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #16
    Jan 18, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,710
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    As time goes on utazoea tu hata mbuyu ulianza kama mchicha
     
  17. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #17
    Jan 18, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Nakubaliana na maneno yako mkuu.
     
  18. Mwenzetu

    Mwenzetu JF-Expert Member

    #18
    Jan 18, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 484
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 45
    Karibu Mohammed Shossi,karibu saana tuuu.Siye tupo.ila polepole taratibu:welcome:
     
  19. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #19
    Jan 18, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Mh mi moyo wng unasita kukukarbsha. Nahc km mwnyej vle??? Ila karibu sana bro.
     
  20. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #20
    Jan 19, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Hizo ni hisia zako tu na hukatazwi, ninachoweza kusema nimekuwa "guest" for not less than 4 years lakini nikaamua niingie na kuwa member kwahiyo sina ugeni kihivyo! na kikubwa nimeona niingie kwa jina halisi na sio kama wengi mlivyo humu JF.

    Mwisho kabisa shukran kwa karibu yako ya mashaka.
     
Loading...