Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hodi hodi na msaada...

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Dr-of-three-Phd, May 2, 2011.

  1. Dr-of-three-Phd

    Dr-of-three-Phd Senior Member

    #1
    May 2, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 195
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nilikuwa naelekea mjini nikiendesha gari langu na nikagongwa ubavuni kushoto na gari la jamaa aliyetokea kwenye barabara ndogo akakimbia nikaweza kuchukua namba ya gari lake, nifanyeje nipate details za gari hilo ili niendelee na kesi?

    Asante kwa msaada wenu

    Mdau
     
  2. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #2
    May 2, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    karibu sana.
     
  3. J

    Jobo JF-Expert Member

    #3
    May 2, 2011
    Joined: May 15, 2008
    Messages: 588
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nenda TRA, wakiingiza hizo namba kwenye system watapata information zote. But unaweza kuta ni za pikipiki maana watu wetu wa IT kwa kuchanganya mambo ni hodari.
     
  4. Dr-of-three-Phd

    Dr-of-three-Phd Senior Member

    #4
    May 2, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 195
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    asanteni wadau, nitafanya hivyo, je TRA watanifanyia hivyo bila kuwa na report yoyote inayowalazimisha/amuru kisheria kufanya hivyo?
     
  5. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #5
    May 2, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,437
    Trophy Points: 280
    Nadhani busara ni kureport polisi kwanza kabla hatua zaidi hazijachukuliwa! Ila ni lazima ushahidi uwepo maana isiwe ni mtu una kisa naye ukaamua tu kumtafutia sababu!
     
  6. Iramusm

    Iramusm JF-Expert Member

    #6
    May 2, 2011
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 401
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Dah! unawaza mbali sana mkuu...!
     
  7. Dr-of-three-Phd

    Dr-of-three-Phd Senior Member

    #7
    May 2, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 195
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Asanteni wandugu na msaada huu wakunifanya nifikirie nje ya boksi zaidi.
     
  8. L'AMOUR

    L'AMOUR Senior Member

    #8
    May 2, 2011
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli cha kwanza polisi na ingekuwa vyema kuripoti wakati huo huo wa ajari na pia unamjulisha insurer wako kuhusu hilo ili yeye pia aweze kukulipa au kukutengenezea gari yako. Kwa kutumia maelekezo yako insurer wako anaruhusiwa kumshitaki huyo jamaa na kudai fidia (subbrogation). Utata wowote wa kuchelewa kuripoti huwa unaleta mashaka na unaweza usifaidike na chochote hata kama namba za huyo jamaa unazo.
     
  9. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #9
    May 3, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Tatizo hapo atadhibitishaje kama kweli huyo jamaa alimgonga? Ana ushahidi wowote?
     
  10. Dr-of-three-Phd

    Dr-of-three-Phd Senior Member

    #10
    May 4, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 195
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nilichukua namba ya gari nimesema hapo juu!
     
Loading...