Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

HODI HODI MZUMBE UNIVERSITY..... wadau, nishaurini nisome Masters gani!!!! CHONDE WAKUU!!!'"""

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Pasco_jr_ngumi, Feb 5, 2012.

  1. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #1
    Feb 5, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Shikamooni wakubwa!!! lakini mi niko at 30's yrs!!!


    Jamani nna B.A.ACCOUNTING AND FINANCE..... naomba msaada wenu nishauri masters mzuri, iliyosokoni nikasome.....

    MBA(CM), MSC. ACCOUNTING & FINANCE, MSC. PROCUREMENT, MSC. ECONOMICS & FINANCE FOR DEVELOPMENT(hii nimeipenda lakini hayo maneno ya mwisho FOR DEVRLOPMENT yananipa kichefuchefu)



    nasubir maoni yenu wakuu..... hizo yoyote naweza kufit....
     
  2. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #2
    Feb 5, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    tunyimane hela siyo mawazo.....

    mwaga kidogo maoni hapa!!!!!
     
  3. JAPUONY

    JAPUONY JF-Expert Member

    #3
    Feb 5, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 372
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Naomba kukupa tahadhari kuwa usisome kitu kwa kuwa umeambiwa na fulani. soma kwakuwa hicho kitu unakipenda na kwanini unakipenda unajua wewe. Definition ya kozi nzuri au yenye soko nikikupa humu nitakupa kulingana na ninavyojua mimi siyo kama unavyofahamu wewe. Nakushangaa unamiaka 30 halafu bado hauwezi kuwa na msimamo kuwa unataka nini au wewe unataka kuwa nani! ulivyochagua kusoma digrii ya kwanza ulikuwa na sababu gani?je, hiyo au hizo sababu sasa hazipo tena?je, unataka kubadilisha field, kwa nini, na unataka nini? maswali hayo yanaweza kukusaidia kupata kitu cha kusoma.

    Watanzania wengi tunasoma bila malengo ndo maana hatufanikiwi. Mtu anasoma Eng.,then PGDE, then MBA ... sasa hapo wewe unakuwa mtaalamu katika fani gani?tukuita eng.., au Mwl>>< au accountant?..

    Ni ushauritu, usinishambulie tafadhali ila kama ni kwa hoja karibu. naogopa wengi humu ni waporomoshaji wa matusi badala ya hoja.
     
  4. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #4
    Feb 5, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Zote hazifai.
     
  5. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #5
    Feb 5, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,573
    Likes Received: 2,087
    Trophy Points: 280
    Kutegemea na kazi yako ya sasa ....nakushauri soma MSC. ACCOUNTING & FINANCE, ila pia jitahidi sana uje upate accia kama uko nondo pambana na cpa ya hapa tz!!zitakuja kukulinda na kukutoa big time!ushauri wangu tu!!
     
  6. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #6
    Feb 5, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    masters za mzumbe hapana
     
  7. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #7
    Feb 5, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    C ukasome udsm mkuu,au bachelor yako haina upper second?
     
  8. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #8
    Feb 5, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    pale UDSM masters yao ya MBA wanachukua hadi GPA YA 2.6...... fungua intake hii uangalie!""""

    ctaki kabisa UDSM, CKIPEND HIKI CHUO!!!!""'''
     
  9. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #9
    Feb 5, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    thanks, lakini coz nyingi ama zote nimesoma tayari..... cpendi kuridia yaleyale....... nataka new skills, loooh!"!""
     
  10. J

    Jqnakei Senior Member

    #10
    Feb 5, 2012
    Joined: Dec 23, 2011
    Messages: 121
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Suala la masomo unayotaka kusoma huwa huendana na mahitaji yako ktk malengo yako.(KWANZA ANGALI MALENGO YAKO NDO UCHAGUE MASOMA AMBAYO YATAKIDHI MAHITAJI YA MALENGO YAKO).
     
  11. Suzie

    Suzie JF-Expert Member

    #11
    Feb 5, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 1,264
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ndio maana ukachagua Mzumbe sababu kichwa yako haifit UDSM ungejua wameshusha hiyo GPA wakijua wataaply ila hawatavuka first semister maana wengi vichwa havina Hesabu (QM) inawakimbiza alafu walivyo business oriented supplimentary zao ni mpaka ufike mwisho unakuwa umelipa at least 3QRT ya ada.

    Kwa akili yako nenda Mzumbe tu utamaliza
     
  12. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #12
    Feb 5, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    senk yu
    ......
    sasa bachelor nimetaabika na masters nayo, looooohhhhhh!!!"""""" watu tunataka mapumziko college!!!!
     
  13. babe S

    babe S JF-Expert Member

    #13
    Feb 5, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 1,001
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Fanya Msc Accounting and Finance Mzumbe, ni unique na nzuri sana
     
  14. Suzie

    Suzie JF-Expert Member

    #14
    Feb 5, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 1,264
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ndo walewale mteremko dot com ambao mnasababisha uchumi wa nchi kushuka kutokana na utendaji finyu na uliojaa woga yote hii ni kwasababu hutaki kupata changamoto ya ubongo wako. Sasa wewe ni kilaza kwa ujumla unataka gamba la Master degree well Mzumbe you can get hata usipojiregister au hata usipokuwa na background ya degree ya kwanza nina ushahidi huo.

    Wallahi ningekuwa sekta ya kazi na ajira watu kama nyie mngetafuta pa kukimbilia mnadhalilisha wasomi na kushusha hadhi ya nchi.
     
  15. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #15
    Feb 5, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,595
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Nakushauri uende Open kama unataka kwa design yako..Mzumbe tatizo wanafunzi ni wengi sana kiasi haindani na miundombinu iliyopo pale town. Labrary ya watu 50 wanafunzi intake 1200..haingii akilini..
     
  16. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #16
    Feb 5, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    haaaaa.... nikikosa Mzumbe ni UDOM..
    . haaaaaaaa
     
  17. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #17
    Feb 5, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Ila kwel,kwa kichwa yako ilivyo,bora uende mzumbe tu,mziki wa udsm hutauweza kabisa.
     
  18. Kibona

    Kibona JF-Expert Member

    #18
    Feb 5, 2012
    Joined: Sep 16, 2010
    Messages: 1,017
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Wewe huijui mzumbe nini? nani kasema ukiwa na lower second unaweza kuingia mzumbe? Waulize wanaosoma UDSM kama hawakutangulia kukosa Mzumbe.

    Kwa ushauri wangu mtoa mada akasome MSc Accounting & Finance lakini ahakikishe ana GPA ya kuanzia 3.7 kupanda vinginevyo akikosa asilalamike. Swala la GPA alizingatie bila ya kuangalia propaganda za baadhi ya watu maana Mzumbe bila GPA ya uhakika ataisikia bombani kwani competition ni kubwa.
     
  19. C

    C programming JF-Expert Member

    #19
    Feb 6, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,429
    Likes Received: 230
    Trophy Points: 160
    Kaka soma unachokiweza.....usifate mkumbo mimi nakumbuka wakati nipo school kuna watu walidanganyika ukisoma bicom utatoka fasta ila nashangaa sasa wamemaliza bachelor zao wanasajili line mitaani fanya unachojiskia
     
  20. Vanpopeye

    Vanpopeye JF-Expert Member

    #20
    Feb 6, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 591
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    ahaaa...rudi form5 ukaanze PCB uje usome ANIMAL SCIENCE...:D ...
     
Loading...