Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hodi hodi! Mbona hamfungui eee?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Codon, Mar 11, 2012.

  1. Codon

    Codon JF-Expert Member

    #1
    Mar 11, 2012
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 630
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Huu mgao waumeme ambao tena kwasasa hauna ratiba wala taarifa utamalizwa lini katika nchi hii?Inafikia hata watu wao wamapokezi wanajichanganya kujibu! Unapiga wanakwambia tatizo ninguzo unakaa dakika chache wanakwambia kunawaya umekatika!Wamesahau/wanashindwa kujua kumbe niyuleyule ulie uliza mwanzo!Sasa simu zao zadharula wanazima!Ukikatika tu umeme wanazima simu au ukipiga inakuwa bize mpaka umeme urudi!Hivi wao Tanesco wanajisikiaje?Watujibu maana baadhi yao niwana JF!AU KUNA TENDA YAKUUZA SOLA NAJENERETA ZA UCHINA?Mtujuze!
     
  2. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #2
    Mar 11, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    hujakaribishwa unakuja na gazeti
     
  3. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #3
    Mar 11, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    karibu sana mkuu. wewe ni mwandishi wa gazeti gani?
     
  4. Codon

    Codon JF-Expert Member

    #4
    Mar 11, 2012
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 630
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Sio mgeni!Naona Tanesco hawataki jina lao litokee pale mwanzo!Ila naandikia JF,Unasemaje?
     
  5. Codon

    Codon JF-Expert Member

    #5
    Mar 11, 2012
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 630
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Sio mgeni!Kuna tatizo hapo.Sio heading niliyoweka!Poleni wana Jf.Ila naomba mchango tuwafanye nini hawa jamaa?
     
  6. Codon

    Codon JF-Expert Member

    #6
    Mar 12, 2012
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 630
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Jamaa wameamua,najoto hili hapa mjini!Ukiamka umelowa kama umenyeshewa!
     
  7. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #7
    Mar 12, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,249
    Likes Received: 1,917
    Trophy Points: 280
    umeingia kwa kasi mkuu,
    najua una hasira pole sana,
    je wewe si ni mmoja wa watu walioiweka madarakani?
     
  8. Fekifeki

    Fekifeki JF-Expert Member

    #8
    Mar 12, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 1,009
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Hili jina (Mamndenyi), kwa lafudhi ya kwetu linanirudisha nyumbani kabisa!
    Leo ni uzinduzi wa kampeni za magamba! mtaani kwetu umeme full kwa leo.
    Wazee wa megawatt wanatisha!
     
  9. Codon

    Codon JF-Expert Member

    #9
    Mar 12, 2012
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 630
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Angalia Mamndenyi upepo ulishaonyesha siwakuwaani tena!Siunakumbuka kura zilivyokuwa?Nakwambia utawala wabakora raha sana kama wazembe wengi!Saa hii tungeamshwa then walio shift wote fimbo!Asubuhi wanaenda nyumbani makalio yametuna!
     
Loading...