Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hodi hodi kutoka kwa Kiranga

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Kiranga, Jan 30, 2009.

  1. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #1
    Jan 30, 2009
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,633
    Trophy Points: 280
    Ndugu zanguni wajuvi, wadadisi na wengineo,

    Mie ndugu yenu Kiranga cha Ngeda wa viunga vya bandari iso salama, Kiranga wa upande wa Mbwamaji, Kiranga wa Mkuranga,kakae Muamini na mwana wa Fundi Shomvi na Sikudhani binti Muhamedi.

    Mara nilivyotoka pande za Msanga Kisiju nikaambiwa ukishangaa maajabu ya Rufiji gari kupita juu ya mto hutafika Utete wala Mpwapwa, zaidi ya hapo maendeleo siku hizi yako huku bandari iso salama kwenye majumba yaliyopandiana, nikachungulia nikaona kweli mnafaudu, hata Mbagala na Charambe tu harufu wanaisikia, na mimi nikaona niombe kugonga hodi hodi mnikaribishe mlionitangulia.Nisambe nimenyimwa maji wakati kisima chatitiri.

    Salamu sana kutoka Msanga Kisiju, Kilwa Pande, Kilwa Kivinje, Kilwa Kisiwani, Songo Songo, Somanga, Muhoro mpaka pande za Sala Sala na Mkuranga.Ningewatumia pepeta na mabumunda ya motomoto lakini nimeambiwa humu naweza kutuma picha tu, na mie kamera sina, labda siku nyingine wakija wapima viwanja na midarubini yao ile nitawaomba wanipige picha niiweke muone ninavyofukuzana na ngedere na kima. Sasa niage nikimbilie kuangalia hesabu za minazi maana wakwezi na komba hawakawii kumuadhiri mwenzenu huku. Baada ya hapo mkiniona kimya mjue safari ya Mafia imewadia.

    Natanguliza ungo wa shukurani

    Kwa leo ni hayo tu,

    Wasalaam,

    Kiranga cha Ngeda Sangala Kandumbwa
     
  2. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #2
    Jan 30, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    karibu mkuu.....kaka/dada?
     
  3. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #3
    Jan 30, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mh! Mkuranga, kuel kwa Adam Malima? Angalia atawauza huyo kwa wazungu.
    Karibu sana muungwana
     
  4. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #4
    Jan 30, 2009
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,633
    Trophy Points: 280
    "....kakae Muamini na mwana wa Fundi Shomvi..."
     
  5. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #5
    Jan 31, 2009
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Karibu sana Jamvini..:D
     
  6. Sura-ya-Kwanza

    Sura-ya-Kwanza JF-Expert Member

    #6
    Jan 31, 2009
    Joined: Nov 17, 2007
    Messages: 557
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kiranga wa ngeda!, Oyee!!


    Vigelegele!
    Karibu!

    Hapa ni JF...na kwanguwote:D ni JF Ville!

    Kula Breki!!!

    :D:D:D:D

    Sina breki za mbavu!
     
  7. Economist

    Economist Member

    #7
    Jan 31, 2009
    Joined: Dec 25, 2008
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kiranga cha Ngeda Sangala Kandumbwa

    Karibu sana.
    Asante kwa kiswahili kizuri kweli kiswahili ni lugha mahiri

    Naomba unipe ufafanuzi kuhusu maswali yangu

    1. Kwa nini majina ya sehemu ulizotaja mengi yameongozana mawili mawili
    kwa mfano Songo Songo, Somanga Funga, Kilwa Kivinje, Mbwa maji na mengineyo.

    2. Yanaandikwaje kwa usahihi?
    Kwamfano Mbwamaji hujaacha nafasi katikati lakini Sala-Sala umeacha nafasi

    Mwisho, Ukiweza naomba unitafsirie ujumbe wangu hapo chini kwa kiswahili fasaha

    Wasalaam
     
  8. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #8
    Jan 31, 2009
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Mh! huyi kweli Kiranga mzaramo halisi! karibu
     
  9. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #9
    Jan 31, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,536
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Kiranga karibu mwenzetu tulijenge na kulikomboa taifa hili lililo katika hali ya kufa
     
  10. Exaud J. Makyao

    Exaud J. Makyao JF-Expert Member

    #10
    Feb 1, 2009
    Joined: Nov 30, 2008
    Messages: 1,523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    ECONOMIST,
    Mtazamo wako ni mzuri.
    Keep it up.
     
  11. O

    Ogah JF-Expert Member

    #11
    Feb 1, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 6,190
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Karibu sana Shomvi tumkome nyani giladi
     
  12. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #12
    Feb 1, 2009
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kiranga karibu tena karibu sana, si haba kutufikiria kwa kutaka tujaalia japo kwa pepeta. Ukipitapita jijini tupitie vilingistoni, karibu ya kwa mtoro, kahawa tutaku kirimu, kashata za hapo pia si haba.

    Mbawala vipi huko? au mmesha wabanjuwa wote?
     
  13. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #13
    Jul 14, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Karibu sana Kiranga. Feel at home!
     
  14. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #14
    Jul 14, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    karibu.
     
  15. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #15
    Jul 14, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,245
    Likes Received: 1,914
    Trophy Points: 280
    Najua unamfahamu hata kinjekitile je hajambo, karibu sana
     
  16. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #16
    Dec 23, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,198
    Likes Received: 5,726
    Trophy Points: 280
    ndio maana maneno mengi?
     
  17. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #17
    Dec 23, 2011
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Naona amekumbuka bandiko baada ya miaka miwili hivi...(Kwa hesabu ya haraka haraka) By the way huu utambulisho angeuandika kwa kimombo ingekuaje?
     
  18. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #18
    Dec 23, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,198
    Likes Received: 5,726
    Trophy Points: 280
    hahah ..kusingekalika humu ndani...
     
  19. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #19
    Jan 2, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Karibu sana mkuu!
     
  20. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #20
    Jan 14, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    moja ya ujio matata humu jf, aisee!
     
Loading...