Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hodi hodi kutoka kwa Kiranga

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by BrantCawen, Feb 14, 2011.

  1. B

    BrantCawen Member

    #1
    Feb 14, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu zanguni wajuvi, wadadisi na wengineo,

    Mie ndugu yenu Kiranga cha Ngeda wa viunga vya bandari iso salama, Kiranga wa upande wa Mbwamaji, Kiranga wa Mkuranga,kakae Muamini na mwana wa Fundi Shomvi na Sikudhani binti Muhamedi.

    Mara nilivyotoka pande za Msanga Kisiju nikaambiwa ukishangaa maajabu ya Rufiji gari kupita juu ya mto hutafika Utete wala Mpwapwa, zaidi ya hapo maendeleo siku hizi yako huku bandari iso salama kwenye majumba yaliyopandiana, nikachungulia nikaona kweli mnafaudu, hata Mbagala na Charambe tu harufu wanaisikia, na mimi nikaona niombe kugonga hodi hodi mnikaribishe mlionitangulia.Nisambe nimenyimwa maji wakati kisima chatitiri.

    Salamu sana kutoka Msanga Kisiju, Kilwa Pande, Kilwa Kivinje, Kilwa Kisiwani, Songo Songo, Somanga, Muhoro mpaka pande za Sala Sala na Mkuranga.Ningewatumia pepeta na mabumunda ya motomoto lakini nimeambiwa humu naweza kutuma picha tu, na mie kamera sina, labda siku nyingine wakija wapima viwanja na midarubini yao ile nitawaomba wanipige picha niiweke muone ninavyofukuzana na ngedere na kima. Sasa niage nikimbilie kuangalia hesabu za minazi maana wakwezi na komba hawakawii kumuadhiri mwenzenu huku. Baada ya hapo mkiniona kimya mjue safari ya Mafia imewadia.

    Natanguliza ungo wa shukurani

    Kwa leo ni hayo tu,__________________________
    mother of the bride dresses
    discount wedding dresses
    Wedding Gloves

    Wasalaam,

    Kiranga cha Ngeda Sangala Kandumbwa_
     
  2. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #2
    Feb 14, 2011
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    kaazi kweli
     
  3. YeshuaHaMelech

    YeshuaHaMelech JF-Expert Member

    #3
    Feb 14, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 2,624
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kiranga tunayenjua au mwingine?
    ID ile nyingine umeipeleka wapi?
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Feb 14, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,608
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Huyu mtu wa pili anakuja na stori za Kiranga!
     
  5. papason

    papason JF-Expert Member

    #5
    Feb 15, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 1,821
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Muda wote ulikuwa wapi adi unajitambulisha leo, toka berenge!!
     
  6. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #6
    Feb 15, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hu!!!
     
  7. B

    BrantCawen Member

    #7
    Feb 20, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Welcome to publish your ideas and Suggestions
     
Loading...