Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hodi hodi katika jamii ya JF !!!

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by BAOBAO, Oct 19, 2012.

  1. BAOBAO

    BAOBAO JF-Expert Member

    #1
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 12, 2012
    Messages: 1,585
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Nimekuwa mfatiliaji wa JF kwa muda,lakini sasa nimeamua kuingia ndani ya ngoma kucheza na sio kuwa mtazamaji wala mshabiki wa JF.Ombi langu kwenu kama kama jogoo la shamba liliongia mjini;kwa kujengana na kufarijiana katika mambo yote,kwa heshima tuliojaliwa kama Waafrika .Asante sana kwa kunikaribisha JF !!!,
     
  2. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #2
    Oct 19, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Karibu sana JF.
     
  3. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #3
    Oct 19, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Karibu jamvini.
     
  4. S

    Sangomwile JF-Expert Member

    #4
    Oct 20, 2012
    Joined: Aug 17, 2012
    Messages: 3,058
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Karibu Bao.
     
  5. J

    Juma Ndokulejo Member

    #5
    Oct 26, 2012
    Joined: Oct 25, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimekuja kuwashika
     
Loading...