Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hodi hodi JF.

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Omugasi, May 29, 2009.

  1. O

    Omugasi Member

    #1
    May 29, 2009
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimekuwa nikisoma jamiiforums kwa muda mfupi sasa na kugundua kuwa nimejifunza mengi kwa kipindi hiki kifupi. Kwa misingi hii nimeonelea ni vyema nikajiunga rasmi na Jamvi hili baada ya kuwa refered na memba mmoja hapa.

    Nashukuru nitajifunza mengi na kubadilishana mawazo tofauti huku tukiendelea kuheshimu utu wa mtu.
     
  2. O

    Ogah JF-Expert Member

    #2
    May 31, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 6,190
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Karibu sana...jisikie huru kabisa
     
  3. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #3
    Jun 10, 2009
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Nyegere waitu
     
  4. Kyakya

    Kyakya JF-Expert Member

    #4
    Jun 11, 2009
    Joined: Apr 24, 2009
    Messages: 396
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Gharibu gharibu
     
  5. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #5
    Jun 24, 2009
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Karibu sana (Onyegere na-a-ka nyeto)
     
  6. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #6
    Jun 24, 2009
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Karibu mkuu. Jisikie huru humu ndani ya great thinkers.
     
  7. The Farmer

    The Farmer JF-Expert Member

    #7
    Jun 24, 2009
    Joined: Jan 7, 2009
    Messages: 1,227
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    Karibu ndani ya JF. Omugasi, jisikie uko nyumbani. Where We Dare To Talk Openly.
     
  8. CHIKIRA MTABARI

    CHIKIRA MTABARI Verified User

    #8
    Jun 24, 2009
    Joined: Aug 1, 2007
    Messages: 4,784
    Likes Received: 3,716
    Trophy Points: 280
    ngoja niku shule " tasibota/tarairota. Nyegera waitu. tulio. akasinge.
     
  9. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #9
    Jun 24, 2009
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Tha Farmer,
    Omugasi hachelewi kukaa mezani. Maana nyumbani kwake hufanya hivyo na wewe si umemwambia jisikie uko......

    Natania
     
Loading...