Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hodi Hodi JF

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Mseriandy, Mar 28, 2011.

  1. Mseriandy

    Mseriandy Member

    #1
    Mar 28, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi ni Mtanzania mzawa, ninaishi Tanzania.

    Nimekuwa nikisoma majadiliano motomoto hapa JF kuhusu ukombozi na ujenzi wa Taifa. Mimi pia nimevutiwa kujiunga na JF ili niweze kuuliza maswali na pia kuchangia mada mbalimbali.

    Ninaomba mawazo haya kutoka hapa JF kutoka kwa watu wenye elimu na uzoefu tofauti tofauti vile vile yawafikie wengi zaidi kupitia magazeti.

    Au kama Nashauri lianzishwe Jarida la Wiki, 'yatokanayo mtandao wa jamii'

    kwa mfano kwenye jamii forums kuna mawazo mazuri sana kuhusu ujenzi wa taifa letu (kilimo, madini,utalii,elimu), ushauri kwa viongozi wetu, kuikosoa serikali na pia mahusiano ya kawaida(ndoa,muziki, michezo)

    asanteni.

    Naahidi nitakuwa mwana JF mwema
     
  2. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #2
    Mar 28, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Karibu sana mkuu,Jina langu ni WiseLady subiri wengine watakuja
     
  3. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #3
    Mar 28, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Karibu sana mkuu!
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Mar 29, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Karibu sana
     
  5. Mwenzetu

    Mwenzetu JF-Expert Member

    #5
    Mar 29, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 480
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 45
    Karibu sana,

    Mseriandy...............,habari za huko Arusha. Mimi naitwa Mwenzetu niko hapa na pale.:welcome: jisikie uko arusha...karibu sana
     
  6. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #6
    Mar 29, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mwenzetu hupatikani ndugu yangu,unaishi kwenye Jukwaa gani?
     
  7. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #7
    Mar 29, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Karibu sana,mimi ni muongeaji (Speaker)!
    Kwetu tulifundishwa kuongea kwa kila lugha,...lakini nilichagua kutumia lugha ya matendo na criticism
     
  8. Mwenzetu

    Mwenzetu JF-Expert Member

    #8
    Mar 30, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 480
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 45
    aaaaaaah speaker nipo tu mkuuuuu,si unajua nipo hapa na pale.Siku hizi hatuulizani yaweza kuwa nimekwama kwenye foleni ya babuuu,lakini yote kheri natumanini hujambo
     
  9. Mseriandy

    Mseriandy Member

    #9
    Mar 30, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asanteni sana, tupo pamoja wandugu
     
  10. P

    Popompo JF-Expert Member

    #10
    Mar 30, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 411
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    karibu sana mkuu
     
  11. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #11
    Mar 31, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    watu wa jf hawana majina,jinsia,hawaonekani,hawana sauti na hawajuani,karibu kwa niaba ya husninyonjisikie utakavyo.mia
     
  12. Fisherscom

    Fisherscom JF-Expert Member

    #12
    Mar 31, 2011
    Joined: Mar 13, 2008
    Messages: 1,145
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    karibu sana JF
     
Loading...