Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hodi hodi jamvini

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Msami wa Mrere, Oct 8, 2010.

  1. M

    Msami wa Mrere New Member

    #1
    Oct 8, 2010
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu zangu mmejizatiti vipi kwenye mchakato wa mwisho wa mwezi (31/10/2010)???
     
  2. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #2
    Oct 8, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Karibu saba Msami, tunawakilisha kwa kwenda mbele. Tunahakikisha kuwa wanashindwa kwa kila hali
     
Loading...