Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hodi hodi Jamvini

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Kaka Sam, Jul 29, 2009.

  1. Kaka Sam

    Kaka Sam JF-Expert Member

    #1
    Jul 29, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hayaaaa...
    Niite Davie, nimeamua kujiunga rasmi baada ya kuperuuuuz kwa muda sasa..!
    Nalikubali Jamvi linaendeshwa na watu makini wenye hoja makini. Nikaribisheni wazeiya..
     
  2. Hebrew

    Hebrew JF-Expert Member

    #2
    Jul 29, 2009
    Joined: Jul 3, 2008
    Messages: 486
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    karibu sana hapa JF
     
  3. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #3
    Jul 29, 2009
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,074
    Likes Received: 9,780
    Trophy Points: 280
    Karibu sana mkuu jamvini kwetu. Karibu mpaka ndani. Unakunywa nini mwenzetu? Wewe mtu wa vikali kama Nyagi, Whisky n.k. au wa vikali vya kati kama beer au wewe ni mtu wa vyoda (Vyoda ni wingi wa soda~ ha ha ha ha ) tu haya chagua kinywaji chako kama offer toka kwa BAK na unywe mpaka utosheke! karibu sana.
     
Loading...