Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hodi hodi humu!

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by 007/Mrs.bond, May 7, 2009.

  1. 007/Mrs.bond

    007/Mrs.bond Member

    #1
    May 7, 2009
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Za leo wandugu, nimefurahi sana kupata hii site baada yakudokezwa mamboz yake na lafiki yangu kipenzi. Natumaini tutashirikiana kwa kila jambo.

    Pengine kwa kuanza ningependa kufahamu what are vampires, ni kweli hivi vitu vina exist hapa kwetu bongo au vipo nchi za wenzetu zaidi. Je kwa lugha ya kwetu ndo unaweza kusema popobawa ama! Asanteni kwa kunielimisha zaidi.

    Mrs. bond
     
  2. Killuminati

    Killuminati JF-Expert Member

    #2
    May 7, 2009
    Joined: Apr 24, 2007
    Messages: 317
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 33
    Karibu and what a nice name!!

    So rafiki yako kakwambia kuwa vibwengo na vampires vinaweza kuwa answered JF ? What a friend indeed.

    Karibu once again!
     
  3. 007/Mrs.bond

    007/Mrs.bond Member

    #3
    May 7, 2009
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante sana kwa ukaribisho, nilikuwa tuu nauliza ili nipate kujua...mbona umkuwa mkali ndugu.
     
  4. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #4
    May 7, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 0
    most welcome Mrs 007.
    Dont foget that "Diamonds are women's best friend" hahah- hope you will have some for ur sisters here.
     
  5. 007/Mrs.bond

    007/Mrs.bond Member

    #5
    May 7, 2009
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hopefully i will...thanks for the welcoming.
     
  6. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #6
    May 7, 2009
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,970
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    Mrs 007
    Warmly welcome here, hope to share different views/ideas with you!..xoxo
     
  7. 007/Mrs.bond

    007/Mrs.bond Member

    #7
    May 7, 2009
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thanks Belly.
     
  8. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #8
    May 8, 2009
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,973
    Likes Received: 9,594
    Trophy Points: 280
    Karibu sana Mrs Bond, you only live twice :) feel at home and please share your knowledge and experience with JF. Welcome aboard
     
  9. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #9
    May 8, 2009
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Karibu sana Jamvini Mrs. Bond, jisikie uko Home yani! Cha Msingi ujue Malengo ya Kuwa Hapa ni Kufahamu&Kufahamisha, Kujifunza&Kufunza.

    Asante
     
  10. Himawari

    Himawari JF-Expert Member

    #10
    May 8, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,714
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Karibu sana ndani ya JF Mrs Zerozeroseven.
    JF kuna kuburudika pia.
     
  11. The Farmer

    The Farmer JF-Expert Member

    #11
    May 8, 2009
    Joined: Jan 7, 2009
    Messages: 1,220
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    Karibu sana 007/Mrs.Bond, wana JF tunaamini tutapata mazuri kutoka kwako.

    Vamire nadhani kwa ligha ya kwetu mi 'MZUKA/MZIMU' swala la ku-exist or not hilo silifahamu!

    Once again, kKaribu sana JF "The Home of Great Thinkers"
     
  12. Exaud J. Makyao

    Exaud J. Makyao JF-Expert Member

    #12
    May 8, 2009
    Joined: Nov 30, 2008
    Messages: 1,523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    MRS. BOND,
    Karibu na umshawishi Mr Bond ajiunge pia.
     
  13. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #13
    May 8, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Unakaribishwa sana 007.

    Sitalijibu swali lako maana si mtaalam wa mambo ya Vampires, LAKINI BILA SHAKA HUYO RAFIKI YAKO AMEKUFAHAMISHA KWAMBA, JJ haogopwi mtu kwa cheo, nafasi, vijisenti wala utaifa.

    Tunataraji kupata mpya toka kwako zaidi ya vampires na vibwengo- karibu
     
  14. M

    Mpenzi wa Islam JF-Expert Member

    #14
    May 9, 2009
    Joined: Feb 10, 2008
    Messages: 2,295
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mrs.Bond
    Karibu sana katika JF.
    Habari za leo tunamshukuru Mwenyezi Mungu.
    Habari za kwako na ulipo?
    Nasi tumefurahi sana kubahatika kupata hii Site ya JF.Hongera sana kuwa mmoja wa mwanacham wake.Na shukrani iwe kwa rafiki yako kipenzi kwa kudokeza kwenye JF.

    Naam matumaini yako ni yenye nguvu bila shaka tupo pamoja na tutashirikiana katika kila jambo la kheri yatakayompedeza Mwenyezi Mungu. na kwa sharti hii ushirikiano iwe wa ustaarabu tupu.

    Nasi tunashukuru Mwenyezi Mungu kwa kukuelimisha kupitia sisi katika JF.
    Ni matarajio yetu kuwa utanufaika zaidi na zaidi kupitia wanachama wa JF.

    SASA TUNAINGIA KWENYE MASWALI ZAKO MIMI MCHANGO WANGU NI

    SWALI YAKO YA KWANZ AKUHUSU VAMPIRES.ILI UPATE MAJIBU SAHIHI
    KABLA SIJA FAFANULIA KUHUSU VAMPIRES NAOMBA UJIBU SWALI YANGU

    MAJI ULIYOMWAGIKA INAWEZA KUZOLEKA KAMA ILIVYO KABLA YA KUMWAGIKA?

    JIBU HII SWALI ILI NIWEZE KUFAFANULIA KUHUSU VAMPIRES KWA UFUPI.

    NA SWALI YAKO KUHUSU POPOBAWA MIMI NAONA HII KISA CHA POPOBAWA NI UTAPELI YA WAGANGA WALIYOBUNI KURUBINI WATU ILI WENGI WAKIMBILIE MLANGONI MWAO KUOMBA MSAADA WAO NAO WAPATE MIPESA ZA KULA NYAMA NA MIKATE.

    NATARAJI NIMEWEZA KUNUFAISHA NA MCHANGO WANGU JAPO KIDOGO.

    SASA NASUBIRI KUHUSU JIBU LA SWALI YANGU.

    KILA LA KHERI NA FANAKA IWE KWAKO
     
  15. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #15
    May 10, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,513
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    ooooooohhhhhhh karibu sana
    karibu kwa wakubwa....
     
  16. Exaud J. Makyao

    Exaud J. Makyao JF-Expert Member

    #16
    May 12, 2009
    Joined: Nov 30, 2008
    Messages: 1,523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    MAMA MIA,
    Na wadogo wapo usisahau.
     
  17. Kyakya

    Kyakya JF-Expert Member

    #17
    May 12, 2009
    Joined: Apr 24, 2009
    Messages: 396
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35

    Karibu sana Mrs. James, tunategemea mengi sana toka kwako.

    Vampire ni kama Maiti inayoaminika kufufuka toka kaburini usiku na kwenda kunyonya damu ya watu walioko usingizini. Lakini hizi ni ni Imani tu wala usiogope!!!!
     
  18. MartinDavid

    MartinDavid JF-Expert Member

    #18
    May 31, 2009
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 850
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Well come Mrs Bond

    Never Say Never Again

    kwa kifupi vampire don't exist here in tanzania and if the do then those are not as deadly as we see on the films...
     
Loading...