Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hodi, hodi, hodi! Waungwana

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by M2lya, Dec 10, 2010.

  1. M

    M2lya New Member

    #1
    Dec 10, 2010
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa kweli lazima niombe radi kwenu. kwa maana nilipoingia tu, sikuwa makini kupekua kila kona ya jamvi na kuona adabu za ukaaji wake. lakini kwa kuwa wenyeji ni waungwana na ma-intelligent, naamini mmenipokea. thank U sana.
     
  2. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #2
    Dec 11, 2010
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    2shakupokea
     
  3. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #3
    Dec 11, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    karibu sana mkuu
     
  4. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #4
    Dec 11, 2010
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Karibu sana
     
Loading...