Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hodi hodi! chitchat jameni.

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by markj, Aug 8, 2012.

  1. m

    markj JF-Expert Member

    #1
    Aug 8, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,485
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    ukiona mwafrica anajichubua basi anajaribu kuukana uafrica! sasa mkiona na mimi humu nimepiga hodi, mjue nimepakimbia jukwaa la siasa! hali zenyu banaaa
     
  2. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #2
    Aug 8, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Mbona unaingia kwa mkwara?
     
  3. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #3
    Aug 8, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Tuko pouwa sana,karibu huku stress freeeeeeeeeeeeeeeeeeee zone!!!
     
  4. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #4
    Aug 9, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,855
    Likes Received: 5,243
    Trophy Points: 280
    Duuuuh! Kaa chini kwanza!
     
  5. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #5
    Aug 9, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Huku hakuna boycott ! Sijui ma'Strike sabotage ! Usije ukajaribu kutufundisha migomo! Mara kuulizia change ya kashfa ya Rada!
    Huku tulishatajirikaga zamani !
    Wala hakuna anaefikiria kuuza Twiga huku ! Au kuchukua miti ya Sao Hill kisha kuizungushia Mombasa na kuirudisha tena Tz na kuwauzia Tanesco kwa mintarafu eti imetoka bondeni , hapa hakunaga masafidi !
     
  6. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #6
    Aug 9, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    karibu sana na jisikie uko jukwaa la siasa ila huku kwetu ni mapishi na malovee siasa huku hatujui.....
     
  7. Eversmilin Gal

    Eversmilin Gal JF-Expert Member

    #7
    Aug 9, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 783
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    karibu ujisikie uko nyumbani
     
  8. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #8
    Aug 9, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,748
    Likes Received: 1,856
    Trophy Points: 280
    Tena umpe na pepeo ajipepee hubby.
     
  9. beibe nasty

    beibe nasty JF-Expert Member

    #9
    Aug 9, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 1,648
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    haya uje tuu utulizane
     
  10. The secretary

    The secretary JF-Expert Member

    #10
    Aug 9, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 4,158
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Makubwaaa Madame B siku hizi hubby wake ni ruttashobolwa bila msajili wa ndoa na talaka Bishanga kuwa na taarifa?
     
  11. v

    valid statement JF-Expert Member

    #11
    Aug 9, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    karibu mkuu...jukwaa la wote hili
     
  12. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #12
    Aug 9, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    khaaaaaaaa ndoa yenu mmeifunga kisirisiri?? lolest!
     
  13. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #13
    Aug 9, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    haya mgeni karibu! watoto wadogo hawabakwi humu ndani marufuku, jitafutie jimama lako upumzike! au kabint kako mpekuane!
     
  14. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #14
    Aug 9, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Karibia mwana.
     
  15. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #15
    Aug 9, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    :biggrin1: nimeipenda hii..huku hakuna stress hata ukiibiwa demu wako hapa wala ulalamiki sana sana mnapongezana ndio maana ukishakaa kwa mda hapa utagundua kila mtu ana zaidi ya mpenzi mmoja na hakuna ugomvi..yani hapa in short ni kama uko peponi
     
  16. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #16
    Aug 9, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,571
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    mwambie muelezee ajue!
     
  17. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #17
    Aug 9, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,571
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    mtotowamjini tafadhali naomba kumfahamu wifi yangu tafadhali!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #18
    Aug 10, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    :biggrin1: wifi yako ni keyboard yangu ndio niko mda mwingi nae.. Na hivi asprin ashachukua wote labda nimhonge anipigie cross la sivo mhhh :happy:
     
  19. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #19
    Aug 10, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Uamuzi wa busara sana uliochukua,na siku zote nawashangaa wanaohamaki kwa kujadili siasa wakati wanasiasa wenyewe ni wasiri utafikiri wafuga Fisi..
     
  20. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #20
    Aug 10, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,748
    Likes Received: 1,856
    Trophy Points: 280
    Huyn bepari la Kihaya Bishanga nilimweleza siku nyingi akadhani namtania.
    Labda aje hapa uwanjani ndio ataamini.
    The secretary ila waweza kumwambia kisirisiri ili wengine kama mathematics wasisikie maana atakunywa sumu.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...