Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hodi hodi Arusha

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Freetown, Apr 21, 2011.

  1. Freetown

    Freetown JF-Expert Member

    #1
    Apr 21, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 888
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Hamu ya kuwepo Arusha ni kubwa kiasi ambacho masaa naona kama hayaendi na usiku unakuwa mrefu. lakini Mungu akipenda nitakuwa Tz sunday Dar, Monday Morogoro Tuesday na masiku kadhaa hapo A town, PJ, sahara voice,etc kuleni msimalize mnibakizie.
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Apr 21, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    ha ha....karibu sana.....ni jana tu tulikukumbuka.....u no wora I min.....
    we can't wait
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Apr 21, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Kiongozi wetu,
    Karibu sana kiongozi wetu...
    Ni kweli kabisa jana tulikuwa maeneo fulani ya kujidai tukakukumbuka sana, na bahati nzuri sana SaharaVoice katuambia kuwa uko safarini waja!
    Tunakutakia kila heri katika safari yako na cha maana zaidi ufike salama na tuonane!
    Lakini pole sana kwa masahibu ya barabarani yaliyokupata, nadhani umeyamaliza salama!
    Tuwasiliane ukishawasili kiongozi wetu.
     
  4. Freetown

    Freetown JF-Expert Member

    #4
    Apr 22, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 888
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Asante preta, nimeambiwa upo Nairobi, au pj alikuwa anatania????????
     
  5. Freetown

    Freetown JF-Expert Member

    #5
    Apr 22, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 888
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Asante PJ namtanguliza Mungu, kwa kibali chake nitafika tuonane panapo majaliwa
     
  6. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #6
    Apr 22, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    karibu sana mkuu..
     
  7. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #7
    Apr 22, 2011
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    pasaka njema brother
     
  8. Freetown

    Freetown JF-Expert Member

    #8
    Apr 22, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 888
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    asante sana Crashwise
     
  9. Freetown

    Freetown JF-Expert Member

    #9
    Apr 22, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 888
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Asante nawe pia, utakuwa Dar?? kama ndivyo nitakutafuta nikifika
     
  10. Freetown

    Freetown JF-Expert Member

    #10
    Apr 29, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 888
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Jf Arusha mbona nawatafuta siwapati??
     
  11. m

    mohamed ally Member

    #11
    Apr 29, 2011
    Joined: Apr 24, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Arusha mbona tupo!au unasafari ya kwenda loliondo nini babu alifiwa mpaka may 2
     
Loading...