Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hodi hapa

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Mokoyo, Mar 2, 2010.

  1. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #1
    Mar 2, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,441
    Likes Received: 824
    Trophy Points: 280
    Hodi hapa, nimekuwa mgeni kwa miaka miwili sasa na leo nimeamua kuingia humu ndani. Nimesoma maandiko mengi sana ya kila idara nami nimeingia kuchangia.





    Misimamo yangu ni kama ifuatavyo
    • Nahitaji heshima kama ambavyo nitakuwa naitoa
    • Sipendi malumbano yasiyokuwa na tija ni vyema kujenga hoja zenye maana na mashiko
    • Huu ni mtandao na kwa mtu mwenye akili timamu anajua maana ya mitandao na varieties za watu walioko katika mitandao hapa hakuna cha urafiki wala undugu, kazi ni moja tu kuchangia mada, nafikiri nimeeleweka
    Kuna wanaouliza mantiki/hoja ya andiko langu, iko wazi kama hujafumba macho na inaeleweka kuwa JF ni kioo cha jamii lakini kumekuwa na ukiritimba wa kupeana yasiyotakiwa kutokana na kusujudiana kusikotakiwa baina ya binadamu.

    Hoja yangu ni hii kuwa hata mnyama hapendi anaposingiziwa tabia za kihuni na kipumbavu za binadamu, manthalani kubaka, anapobaka mtu mwenye akili timamu watu wanasema amefanya kitendo cha kinyama, si kweli hata kidogo ni kuficha udhaifu wa binadamu kwenye mhimili wa wanyama ambao wana haki zao. Hili linaingia moja kwa moja hapa JF kuna watu wamekosa pa kufanyia ufirauni wao wamekuja hapa JF kumbuka akisemacho na kukiandika mtu ndio kimeujaza moyo wake.

    Kilio ni kilio haijalishi kinatoka kwa nani kinachoweka tofauti ya kilio ni suala lililo sababisha kilio. Nasema hivi kwasababu kuna kilio cha kufiwa na ndugu au rafiki hivi viko tofauti lakini vilevile kuna kilio kwasababu ya kufukuzwa kazi nacho hiki kiko tofauti. Pia msisahau kuwa kuna kilio kwasababu ya kukimbiwa au kuachwa na mpenzi, mume au mke navyo hivi ni vilio na machungu yake anayajua yeye aliae.
    Maana yake ni kwamba kila mtu ana jukumu na wajibu wake kuhakikisha kuwa kuna tofauti ya kuwa JF na kuwa pengine popote pale na kinachofanyika hapa ni kusaidia tu upunguze makali ya majonzi yako lakini sio kuondoa majonzi yako.

    Kwa wenye fikra pevu wamenielewa kwa wenye mtindio wa ubongo ndio watakuja na maswali hoja iko wapi sasa hapa, umeingia kwa mbwembwe pamoja na kutaka kujua jinsia yangu, nani alikuambia nimekuja JF kutafuta mke au mume. Niko hapa kubadlishana uzoefu wa kimaisha na kuelekezana kuondoka katika mawaa na kwenda katika mistari minyofu.
     
  2. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #2
    Mar 2, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    kwa hiyo bwana/bi Pazia, hapo juu hoja ni nini?
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Mar 2, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    binam naona umejitoa mhanga........lol
     
  4. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #4
    Mar 2, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    daah....!
     
  5. handsomeboy

    handsomeboy Member

    #5
    Mar 2, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    umeshapata senksi moja tayari au ndio nimekuuzi tayari. mbona unaingia na mikwara hevi.
     
  6. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #6
    Mar 2, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mhh handsomeboy ushakiuka masharti duh!
     
  7. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #7
    Mar 3, 2010
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,409
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Ahsante kwa kuwa mwanachama,ahsante kwa kujiunga,ahsante kwa kuchangia,ahsante kwa posts,ahsante sana Pazia.Ahsante najua utatutajia jinsia pamoja na status yako.Ahsante kukaribia jamvini.Oh!..........!!!
     
  8. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #8
    Mar 3, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,289
    Trophy Points: 280
    umekuja kwa mbwembwe mno...
    slow down tafadhali...
    hatukupi thanx hivi hivi...
    tunatoa thanx kama unaloongea la maana.
     
  9. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #9
    Mar 3, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,289
    Trophy Points: 280
    i have to be honest...
    hiyo shepu yako inani distract big time.
     
  10. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #10
    Mar 3, 2010
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,505
    Likes Received: 1,744
    Trophy Points: 280
    Duuuuuuuuu......... ama kweli we pazia............maana naona unafuta upepo wa baadhi ya watu humu ndani............... USIKARIBIE
     
  11. Mom

    Mom JF-Expert Member

    #11
    Mar 3, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 708
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Its more blessed to give than to receive!
     
  12. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #12
    Mar 3, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    where is Mwiba when we need him?
     
  13. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #13
    Mar 5, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    MMh Karibu!

    Karibu Pazia; naweza kuhoji kwanini umechgua jina PAZIA ilhalia mchango wako haundani na sifa ya kufunika?

    Eerrrrr .........ni katika kutaka kufahamu tu.
     
  14. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #14
    Mar 5, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,441
    Likes Received: 824
    Trophy Points: 280
    Kwani michango wangu imekaaje Mkuu?

    Hili ndio jina langu halisi sio nickname
     
Loading...