Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hodi....Gwanda au Gamba?

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Cathode Rays, Nov 3, 2011.

  1. Cathode Rays

    Cathode Rays JF-Expert Member

    #1
    Nov 3, 2011
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 1,665
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Jamani nimechoka kupiga chabo na nimeamua kujiunga humu ndani

    Nimesoma sana humu mnazungumzia magamba na magandwa. Kama magreat thinker wenye hoja zilizonona naombeni mwongozo wenu, niwe gamba au gwanda humu ndani?

    Kwa ushauri wenu nita-analyze na kuamua je jukwaani nivae gamba au nivae gwanda au kuwa neutral

    Athanteni kwa ukarimu wenu
     
  2. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #2
    Nov 3, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    Jf haina ugamba au ugwanda. Tafadhali tengua kauli yako kabla ya haujakaribishwa.
     
  3. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #3
    Nov 3, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
  4. Cathode Rays

    Cathode Rays JF-Expert Member

    #4
    Nov 3, 2011
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 1,665
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145

    Kweli? Mbona kule nje wakati nasoma naona maneno "wewe gamba" mara "wewe gwanda" , sasa ukisema hakuna unataka mwenzako nibaki mtupu nisijivalie moja wapo kati ya hayo??

    Itabidi nikuweke kwenye CRO
     
  5. Cathode Rays

    Cathode Rays JF-Expert Member

    #5
    Nov 3, 2011
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 1,665
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145

    Ahsante sana, nilizisoma hizo ....kwa kweli mimi sio mvivu wa kusoma

    Hebu nisaidie hiyo sura yako hapo unapitia process gani ili kuipata?
     
  6. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #6
    Nov 3, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,375
    Likes Received: 1,052
    Trophy Points: 280
    mbona wanakuzungusha.ebu karibu pipoooz lakini kama hujatumwa na nape kuchafua hali ya hewa.
     
  7. SILENT ACtOR

    SILENT ACtOR JF-Expert Member

    #7
    Nov 3, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Una maneno mengi sana japo mgeni, hata hivyo karibu!
     
  8. Cathode Rays

    Cathode Rays JF-Expert Member

    #8
    Nov 3, 2011
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 1,665
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Ahsante....ntashukuru kama hutajali kunipa maelekezo ya kufanya kuweka hivyo vimaandishi hapo chini maana natafuta namna siipati

    I will appreciate
     
  9. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #9
    Nov 3, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    karibu jukwaani..
     
  10. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #10
    Nov 3, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Karibu sana
     
  11. Cathode Rays

    Cathode Rays JF-Expert Member

    #11
    Nov 3, 2011
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 1,665
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Heee, kuna kuchafua hali ya hewa tena.....hapana mimi sio mchafua hewa....mtu mzima hachafui hewa bwana,watoto watanicheka
     
  12. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #12
    Nov 3, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,268
    Likes Received: 8,894
    Trophy Points: 280
    Kuna watu humu wana id za magwanda na magamba na kuna wakati huwa wanajijibu wenyewe!
     
  13. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #13
    Nov 4, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Karibu sana JF mkuu.
     
  14. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #14
    Nov 4, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Karibu sana mkuu.......

    Ukibofya mahali pameandikiwa settings..............basi utakutana na vitu vinavyoweza kukusaidia kuweka sura yako na vimaandishi vya mwisho. All the best.
     
  15. Cathode Rays

    Cathode Rays JF-Expert Member

    #15
    Nov 4, 2011
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 1,665
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Ahsante sana kwa msaada wako....ngoja nika-test
     
  16. Cathode Rays

    Cathode Rays JF-Expert Member

    #16
    Nov 4, 2011
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 1,665
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Ahsaanteee sanaaaanaaaa, nimefanikiwa
     
  17. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #17
    Nov 4, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    By the way avatar yako ni sayansi gani hiyo?
     
  18. Cathode Rays

    Cathode Rays JF-Expert Member

    #18
    Nov 4, 2011
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 1,665
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145

    Are you interested in Physics?

    Have you heard of Jean Perrin Experiment? It proves that Cathode Rays are negatively ch
    arged
     
  19. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #19
    Nov 4, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Nimeishia la 2 tu mkuu.
     
  20. Cathode Rays

    Cathode Rays JF-Expert Member

    #20
    Nov 4, 2011
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 1,665
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145

    Hongera sana, hiyo ni hatua kubwa sana provided darasa la 2 limekuwezesha hata kutumia computer
     
Loading...