Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hobo hakuna chombo cha kudhibiti ubora wa mabango?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mlendamboga, Sep 24, 2011.

  1. Mlendamboga

    Mlendamboga JF-Expert Member

    #1
    Sep 24, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 453
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nipo kwenye basi kwenda mkoani nimekutana na bango la tangazo la panadol pale Tra chalinze halifanani Kabisa na bidhaa inayotangazwa hasa ikiangaliwa katika mkitadha wa kiafya. Linakutu mpaka maneno panadol yanasomeka panadoa!!! Si Mamlaka husika zipo Na kwanini zisling'oe manake ni uchafu
     
Loading...