Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

HLSSF mshindani wa HESLB

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by gbrother, Sep 20, 2012.

  1. g

    gbrother JF-Expert Member

    #1
    Sep 20, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 406
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ndugu naomba tusaidiane kwa mwenye kujua undani hasa wa hii taasisi inaitwa HIGHER LEARNING STUDENT SUPPORTING FUND (HLSSF) ambayo nayo imetangaza kutoa mikopo ya elimu ya juu kama HESLB. Yenyewe ili uweze kupata mkopo unatakiwa uwe mwanachama wake kwanza kwa kulipia ada ya uanachama, then ndio unadownload form yao ya kuomba mkopo kwa tsh 20000, mwisho ni wa maombi ni tar 30/10. Hawajatoa criteria na mchanganuo wa mkopo hasa kiupambele ni course gani, ila ukimaliza chuo baada ya miaka miwili unatakiwa uwe umeanza kurudisha deni, na makato yake ni 10% ya salary, na ndani ya miaka kumi unatakiwa uwe umemaliza deni.

    MWENYE KUWAJUA HAWA JAMAA KIUNDANI HATUJUZE MAPEMA JAMANI, YASIJE YAKAWA KAMA YA DECI.
     
  2. Also me

    Also me Member

    #2
    Sep 20, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mzeiya hyo ki2 ni private au ni ya gvt, na kama vp 2pia link yao humu 2waone
     
  3. B

    Best Mzava Senior Member

    #3
    Sep 20, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  4. g

    gbrother JF-Expert Member

    #4
    Sep 20, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 406
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mzuka kaka,
    anayetaka link hiyo hapo,
    ILA KIKUBWA JAMANI NI HAWA JAMAA NI WAKWELI? nimeangalia hao sponsors wao napata mashaka kidogo, pia namba ya secretary wameitoa na jina lake kwamba eti ukimkosa ofisini umpigie akufuate,
     
  5. B

    Best Mzava Senior Member

    #5
    Sep 20, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chamsingi nikujaribu 2
     
  6. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #6
    Sep 20, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Jaribuni kuapply tu..
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Sep 20, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,158
    Likes Received: 661
    Trophy Points: 280
    Mmhhh imesajiriwa kweli hyo? Hawa jamaa wameona kuna wanafunzi zaidi ya 10,000 wamekosa mkopo so hao wakiapply kwa 20,000/= unapata kama mil200 ambayo ni hela nyingi sana!! Huo ni wizi.
     
  8. Az 89

    Az 89 JF-Expert Member

    #8
    Sep 20, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 1,551
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Mmekwisha
     
  9. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #9
    Sep 20, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,453
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    siku zote wakatisha tamaa huwa hawakosi. Mbona kwenye learning institution tumezilipa hizo hela, mtu unaomba vyuo hata sita, kila chuo kina non refundable fee hujalamika?
     
  10. E

    ESAM JF-Expert Member

    #10
    Sep 20, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Sasa wewe unawasaidiaje hao waliokosa mkopo? Wenzako wamekuja na njia ambayo angalau kwa hiyo wataweza kusaidia, wewe twambie msaada wako. Cha muhimu hapa ni kujiridhisha kama hawa jamaa ni legal entity na kutafuta ushauri wa kisheria, kama mambo ni safi chukueni mkopo vijana mkasome maana huko tuendako bila kuwa na elimu ya kutosha, hali itakuwa tete sana.
     
  11. g

    gbrother JF-Expert Member

    #11
    Sep 20, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 406
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ila inavyosemekana ni kwamba jamaa wanatoa kwa watu 1000 kwa kuanzia mwaka huu,
     
  12. O

    Orche Senior Member

    #12
    Sep 20, 2012
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 146
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni muhimu kufikiria solutions za matatizo siyo kukalia critisims tu, ili twende mbele. Tuombe serikali yetu watusaidie kupata uhalali wao na si kusubiri watu wanatapeliwa ndo wanakuja na umuzimu kama walivyofanya mambo ya DECI.
     
  13. g

    gbrother JF-Expert Member

    #13
    Sep 20, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 406
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ilo la msingi, mpaka sasa cjui kama kuna taarifa ya serekali juu ya hawa jamaa, hata heslb sidhani km wametoa ushauri kwa waliokosa waombe uku,
     
  14. U

    Uswe JF-Expert Member

    #14
    Sep 20, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    HLSSF is registered as an NGO on October 30, 2008 under the NGOs Act No.24/2002 as per section 12(2) with the registration number 00NGO/00002621

    vision yao hii hapa

    To be the most credible and leading NGO in promoting and supporting higher education in Tanzania

    Owners
    HLSSF is founded by two members and it is under the ownership of its initial members and their successors. Probably let me use this opportunity to specially ask you to think about joining HLSSF.

    Sponsors pameandikwa hivi
    Cellular companies( e.g. tiGO, Vodacom, Zain, Zantel).

    Mining companies( e.g. Barrick, Williamson, Anglo shiraz).

    Soft drinks, beverages and alcoholic manufacturing companies (e.g. TBL, Coca cola, Pepsi, Kibo breweries, ).
     
  15. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #15
    Sep 20, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    sasa mbona watu walikua wanasema haijasajiliwa?
     
  16. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #16
    Sep 20, 2012
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,009
    Likes Received: 864
    Trophy Points: 280
    Hata hii mifuko ya hifadhi ya jamii inaweza pia kusaidia katika hili la mikopo. Wanaweza kuweka utaratibu utakaowezesha kuwakopesha watoto, ndugu au hata wanachama wenyewe kwa kutumia michango ya mwanachama kama collateral.
     
Loading...