Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hki ni kipindi kigumu sana: tukumbuke silaha zote pamoja na maombi

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Dark City, Sep 23, 2010.

  1. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #1
    Sep 23, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Nimeupenda sana huo wimbo. Bwana awakumbuke wote ila hapo inapotajwa serikali basi naomba isomeke kwamba wanaoombewa ni serikali ya wapambanaji itakayoingia Mjengoni Oct 31.

    Mnaweza pia kuziba masikio Bwana 6 akianza kuomba.

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. V

    Vaticano Member

    #2
    Sep 23, 2010
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama kura zinapatikana kanisani, mwambie Silaa asihangaike kuwakusanya walevi wa mbege Moshi.:becky:
     
  3. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #3
    Sep 23, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mhadhama Vatican, aliyeanzisha hoja ya rushwa ya 'vitochi' si anajulikana?
     
  4. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #4
    Sep 24, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Kumbe hazipatikani kwa maombi?

    Na kwa Shekh Yahaya Hussein je? Au majini tu ndo yanafanyakasi?
     
Loading...