Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hizza Tambwe, Lwakatare, Akwilombe waomba kurejea CUF

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by CUF Ngangari, Aug 11, 2011.

  1. C

    CUF Ngangari JF-Expert Member

    #1
    Aug 11, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 273
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Richard Hizza tambwe aliyekuwa mkurugenzi msaidizi wa kitengo cha propaganda na Wilfred Lwakatare ambaye ni mwasisi na alipata kushika nyadhifa tofauti ndani ya CUF kama naibu katibu mkuu, kiongozi wa kambi ya upinzani bungeni 2000-2005 wana mpango wa kurudi ndani ya CUF na kuwaomba msamaha wanachama wa CUF.
     
  2. o

    oldonyo JF-Expert Member

    #2
    Aug 11, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 554
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    source plze
     
  3. G

    Giddy Mangi JF-Expert Member

    #3
    Aug 11, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Source Plse tuweze mchukulia hatua Lwakatare.
     
  4. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #4
    Aug 11, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,803
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    Hadithi yako inatufundisha nini?
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Aug 11, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,159
    Likes Received: 5,369
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    kuivuruga CDM...
    Kwa sasa tayari CCM imekufa kifo cha mende miguu juu,
    kila walifanyalo ni kuhakikisha chama kikuu cha upinzani nacho kinakufwa
     
  6. V

    Vonix JF-Expert Member

    #6
    Aug 11, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 1,434
    Likes Received: 175
    Trophy Points: 160
    Kama itakuwa kweli hayo ni madhara ya njaa.
     
  7. lifeofmshaba

    lifeofmshaba JF-Expert Member

    #7
    Aug 11, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 860
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    hakuna kitu hapa wanatingisha ATM ya wana magambo hawa, nadhani wameanza kufulia
     
  8. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #8
    Aug 11, 2011
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Chadema ni chuma cha pua hakivi na kitakuwa chama tawala 2015.
     
  9. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #9
    Aug 11, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mkuu, hii habari mpelekee Shigongo utapata pesa
     
  10. R

    Radi Member

    #10
    Aug 11, 2011
    Joined: May 22, 2010
    Messages: 94
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Waende waendako wote wachumia tumbo,,CDM" hatuwahitaji.
     
  11. Prof Gamba

    Prof Gamba JF-Expert Member

    #11
    Aug 11, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 386
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hata kama ni tetesi, source plz!
     
  12. Baba Collin

    Baba Collin JF-Expert Member

    #12
    Aug 11, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 452
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Umetoa wapi huu udaku?
     
  13. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #13
    Aug 11, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0

    Una-over react hata kwa habari hisiyo habari
     
  14. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #14
    Aug 11, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,095
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    Usilete brabra leta source hapa binafsi cpend kumuhukumu mtu hivihivi
     
  15. Tidito L

    Tidito L Member

    #15
    Aug 11, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 93
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    <br />
    <br />
    Acha usanii brother,hao jamaa hawawezi kurudi cuf!
     
  16. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #16
    Aug 11, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,195
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    Huyu amefufuka huko cuf alikuwa kajifia sijui nnin kimmempata
     
  17. M

    Mwera JF-Expert Member

    #17
    Aug 11, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CUF HAITAKI WANAFIKI NA HAILAMBI MATAPISHI YAO,KUMBUKA kila alietoka cuf huwa anapotea na anafulia haswa,hata kama alikua anavuma kuliko tsunami alipokua cuf,akitoka kwishnei,wapo wengi na ushahdi upo anzia kwa mapalala,nayule aliekua mwakilishi wamkunazini zenj,na akwilombe,hiza lwakatare,tumbo,jidawi,fatma magimbi,tambwehiza,wamefulia tena wengine hata hawasikiki, kweli laana ya cuf kiboko.
     
  18. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #18
    Aug 12, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Mnaji register kwa kuleta udaku! Date join 11the August 2011
    Post 4.
     
  19. S

    Singo JF-Expert Member

    #19
    Aug 12, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 814
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 60
    speak sense and audience will keep on nodding assent
     
  20. Son of Africa

    Son of Africa JF-Expert Member

    #20
    Aug 12, 2011
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wewe Kigaila acha hizo
     
Loading...