Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hizi zinazoitwa smart phone ndivyo zilivyo?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by tindikalikali, Aug 14, 2012.

  1. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #1
    Aug 14, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    sijui kwa wengine kama mnapata hii adha...

    Nina kinokia changu, E72...mara nyingi nikiwa active katika packed data huwa sipatikani hewani. Nimehakikisha hili baada ya kujaribu mara kadhaa kuweka line katika simu ya kawaida.
    Je tatizo laweza kuwa nini? Ndivyo simu za Nokia zzilivyo au ni hii yangu tu?
    Kama tatizo ni simu, ni aina gani tena ya smartphone isiyo na matatizo ya network?

    Naombeni msaada wenu ili nisije fanya kosa tena katika next purchase.
     
  2. M

    Museven JF-Expert Member

    #2
    Aug 14, 2012
    Joined: Aug 22, 2011
    Messages: 400
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Nokia N70 haisumbui kwa network. Unapokea cm halafu unaendele kusurf km kawa
     
  3. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #3
    Aug 14, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    hiyo inaenda kwa bei gani?
     
  4. vanmedy

    vanmedy JF-Expert Member

    #4
    Aug 14, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 2,135
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    nikupe sh ngapi, uniachie mimi hayo matatizo
     
  5. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #5
    Aug 14, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    kama una 200k poa
     
  6. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #6
    Aug 14, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,969
    Likes Received: 2,791
    Trophy Points: 280
    duh e72 sawa una kiwanja kariakoo halafu n70 kiwanja tandale kwa mtogoleeeee.

    Hiyo packet data ni edge au 3g?
     
  7. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #7
    Aug 14, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    mkuu hapo ndo pananipa shida, nashindwa kutofautisha achilia mbali kuset
     
  8. vanmedy

    vanmedy JF-Expert Member

    #8
    Aug 14, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 2,135
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    150k nkutafute kesho
     
  9. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #9
    Aug 15, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,969
    Likes Received: 2,791
    Trophy Points: 280
    Angalia juu ya screen kuna herufi E au 3G
     
Loading...