Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hizi zinaweza kuwa dalili za mahusiano kuvunjika!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mshume Kiyate, Oct 22, 2011.

  1. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #1
    Oct 22, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Wakuu JF.
    Mahusiano mengi au ndoa yanaweza kuanza vizuri lakini baada ya muda yanavunjika..

    Hili limekuwa ni tatizo ambalo limewasumbua watu wengi sana wengi wamejikuta wakihaha huku na kule kutafuta msaada pasipo kuwa na mafanikio.

    Hivi hizi zinaweza kuwa dalili za mahusiano kuvunjika...

    1. Ni pale unapotaka kulitatua tatizo na mwenzi wako anaendelea kutafuta sababu tatizo liendelee.

    2. Wakati mwingine unapoona mabadiliko kwa mpenzi wako mfano dharau jambo dogo unatolewa ukali kutotimiziana haja mbalimbali ambapo zamani haikuwa hivyo.
    3. Unapewa ahadi hewa..

    4 Kupunguza mawasiliano kuonana, kuongea na simu au sms hata akitumiwa hatazijibu, au anaweza kukurudishia zawadi ulizompatia, au atakuambia yeye ndugu zake wamekataa au anaweza kusema hajisikii vizuri akiwa na wewe.

    5. Mkipanga kutoka anakuambia nyumbani kuna wageni labda siku nyingine wakati zamani hakuwa hivyo..

    6.Anakuomba pesa nyingi wakati anajua huna uwezo huo..
    Wakuu hizi dalili zina ukweli wa kuvunja mahusiano tujadili...
     
  2. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #2
    Oct 22, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    nadhani umelenga mahusiano ya watu kabla ya kuoana; ni kweli hasa no. 5, 4, na 1
     
  3. K

    Kashishi yetu JF-Expert Member

    #3
    Apr 21, 2014
    Joined: Mar 22, 2014
    Messages: 968
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 60
    Kuanzia Namba 3 Hadi Mwisho Yalinitokea Na Kweli Penz Lilivunjika
     
  4. Himidini

    Himidini JF-Expert Member

    #4
    Apr 21, 2014
    Joined: May 8, 2013
    Messages: 5,569
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 145
    ^^
    Naam ni dalili
    ^^
     
  5. k

    kibobo Member

    #5
    Apr 21, 2014
    Joined: Apr 6, 2014
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    ni kweli
     
  6. umukagame

    umukagame JF-Expert Member

    #6
    Apr 21, 2014
    Joined: Apr 10, 2014
    Messages: 683
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 60
    Me kma mtu simtaki ndo zangu nakwambia baby nna shida na m.1 nsaidie plz
     
  7. m

    mysee Member

    #7
    Apr 21, 2014
    Joined: Apr 4, 2014
    Messages: 74
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    1,2 na 4, kwa wanandoa zilizobaki ni wachumba.
     
  8. I

    IKINGO JF-Expert Member

    #8
    Apr 21, 2014
    Joined: Apr 20, 2013
    Messages: 1,150
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Kweli.
     
  9. Nanaa

    Nanaa JF-Expert Member

    #9
    Apr 21, 2014
    Joined: Dec 26, 2012
    Messages: 5,931
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Hapo kwenye namba tatu pamenigusa. Nlichofanyiwa ni aibu kusimulia.....ila maisha yanaendelea.
     
  10. MankaM

    MankaM JF-Expert Member

    #10
    Apr 21, 2014
    Joined: Apr 20, 2013
    Messages: 9,265
    Likes Received: 196
    Trophy Points: 160
    Hiyo ya 6 nshaifanya sana lakin haikuleta mafanikio badala yake nimekuwa nikipewa zaid ya pesa nilizoomba mmh imegonga ukuta
     
Loading...