Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hizi TV-Stesheni ziko wapi?

Discussion in 'Entertainment' started by PakaJimmy, Nov 18, 2009.

  1. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #1
    Nov 18, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Ndugu wanaJF hususan wale wanaotumia TV-Dish la kawaida la Free To Air, siku chache zilizopita kulikuwa kunapatikana Channel kama e-Tv ya South Africa,ambayo ni nzuri sana tu, pia kulikuwa na UJALA- inayoonyesha mambo ya Wanyama na Teknolojia kwa ujumla, pia kulikuwa na OHTV, ambayo nilikuwa naipenda sana.

    Kwa sasa hizi stesheni sizipati tena, naomba msaada wenu kwa wanaojua kama zimebadilishwa zimekuwa na frequency gani?
     
  2. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #2
    Nov 18, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    PJ,

    Ngoja nikusaidie kny hiyo e-tv ya SA, mwenyewe nilikuwa naipenda sana! Nimeitafuta nikakosa, nikagoogle nakupata email ya wahusika nikawaandikia email......ebu soma majibu yao hapa chini;

    [​IMG]


    So mzee kama unaubavu.......jitolee uwe unairusha TZ jamaa hawana neno ukiingia nao mkataba!

    Cheers
    NL
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Nov 18, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160

    Du...
    Nashukuru sana NL kwa juhudi hiyo ambapo umenifaidisha hata mimi leo..!
    Kumbe inabidi niachane nayo kabisa.
    Ubavu huo wa kuwa kuwa agent sina Mkuu wangu!...Acha niendelee na mastesheni ya KIHINDI yaliyobaki...Bure ni ghali sana..lol!
     
  4. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #4
    Nov 18, 2009
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Mkuu hata mie niliwatumia email wakanijibu the same, lkn nahisi km kuna mtu anataka kuanzisha cable tv hivi, na kati ya package zitakazokuwepo ni hiyo eTV ndo maana wameipiga pi
     
  5. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #5
    Nov 18, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Inawezekana ni pirate kweli,

    Inawezekana ni mpango wa kibiashara wa kuwaonjesha watu, halafu wakishakuwa "mateja" kuwakatia supply.

    Ma drug dealers wanatumia sana strategy hii.
     
  6. M

    Mundu JF-Expert Member

    #6
    Nov 18, 2009
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,713
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Nakushauri ununue decoder ya DSTV uone machaneli ya Ukweli. tatizo ni kuwa unatakiwa utenge hela za kila mwezi!
     
  7. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #7
    Nov 18, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    pole PJ
     
  8. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #8
    Nov 19, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Kuna mtu ana idea na bei za package mbalimbali za DSTV, ILI NIJUE kama nita`manage costs?
     
  9. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #9
    Nov 19, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Hizo programs zinazopatikana kny channel kama e.tv huzioni DSTV kabisa, E.TV ni FTA (free to air) i.e hailipiwi,but sasa hivi wamelimit inapatikana SA tu...........!
     
  10. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #10
    Nov 19, 2009
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,468
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Teh teh teh
    Mlipewa kidole, sasa mnataka na mkono...poleni wakuu wenzangu
     
  11. Mopao Josee

    Mopao Josee JF-Expert Member

    #11
    Nov 19, 2009
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    PakaJimmy;Kuna mtu ana idea na bei za package mbalimbali za DSTV, ILI NIJUE kama nita`manage costs?

    If am not mistaken!!!!

    1. full package(conn.fee +decoder) plus one month free =295000/=
    then monthly charges = 95000/=

    2. full package(conn.fee +decoder) plus one month free =295000/=
    then monthly charges = 45000/= but some channels are missing ex.s.sports

    3. full package(conn.fee +decoder) plus one month free =295000/=
    then monthly charges = 25000/= FAMILY
    but MOST of channels are missing
     
  12. Mopao Josee

    Mopao Josee JF-Expert Member

    #12
    Nov 19, 2009
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    PakaJimmy;Kuna mtu ana idea na bei za package mbalimbali za DSTV, ILI NIJUE kama nita`manage costs?

    If am not mistaken!!!!

    1. full package(conn.fee +decoder) plus one month free =295000/=
    then monthly charges = 95000/=

    2. full package(conn.fee +decoder) plus one month free =295000/=
    then monthly charges = 45000/= but some channels are missing ex.s.sports

    3. full package(conn.fee +decoder) plus one month free =295000/=
    then monthly charges = 25000/= FAMILY
    but MOST of channels are missing
     
  13. P

    PauliMasao JF-Expert Member

    #13
    Nov 19, 2009
    Joined: Nov 26, 2007
    Messages: 286
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Below are monthly fee breakdowns:-
    DStv premium bouquet with over 65 TV channels for $ 74 per month · DStv Compact bouquet with over 34 TV channels for $ 25 per month · DStv family bouquet with over 25 TV channels for $ 19 per month.

    DStv Access bouquet with over 25 TV channels for $ 10 per month · DStv Easy View bouquet with over 10 TV channels for $ 36 per year.

    You can pay your monthly subscription fee in Tshs as well depending on the current dollar exchange rate which is 1320/=.
    Zote zina news channel kama BBC, CNN, Aljazeera.
     
  14. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #14
    Nov 19, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Ahsante sana Mkuu kwa hiyo breakdown...
    Kinachobaki ni kujikuna hadi ninapoweza.
     
  15. nzalendo

    nzalendo JF-Expert Member

    #15
    Nov 19, 2009
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 6,999
    Likes Received: 1,855
    Trophy Points: 280
    Maana ya fitna ni nini?
     
  16. Mwana va Mutwa

    Mwana va Mutwa JF-Expert Member

    #16
    Nov 19, 2009
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 428
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    tatizo ni kwamba inaweza kukulazimu kupunguza idadi ya chui kwa mwezi
     
  17. Che Guevara

    Che Guevara JF-Expert Member

    #17
    Nov 19, 2009
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 1,177
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    There you are Bluray.

    One of the two is true,
    Either it was indeed a pirate broadcast, or they wanted us to have a taste of it then withdraw it and solicit orders from potential broadcasters. That's business baby!

    Wanasubiri, nasi tunasubiri...
     
  18. N

    NasDaz JF-Expert Member

    #18
    Dec 3, 2009
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 11,339
    Likes Received: 1,568
    Trophy Points: 280
    Sizani kama ilikuwa ni kuonjesha coz' mi nilianza kuipata ile stesheni since 2006, na mara kwa mara walikuwa wanaifunga lakini baadae wabongo wana-struggle na kupata frequency zake!!! kwahiyo don' worry, watu wataikamata tu hiyo!!! kwa hesabu za haraka haraka, hii ni mara ya tatu wanafunga frquency zake kwa huku!!! but all in all, unaweza kujipoza na SABCs, ambazo zinapatikana FRQ 3994, SYMrate: 26000 H, try satelite LM, or Most/Hotbird
     
  19. Bollo Yang

    Bollo Yang JF-Expert Member

    #19
    Dec 3, 2009
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 439
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mbona mi naipata hiyo e-tv tena kwa antenna ya kawaida tu, ile kama ya Radio...
     
  20. N

    NasDaz JF-Expert Member

    #20
    Dec 3, 2009
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 11,339
    Likes Received: 1,568
    Trophy Points: 280
    mnh! hiyo itakuwa ni ile elimisha tv
     
Loading...