Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hizi tuhuma kwa Samwel Sita ni za kweli?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by bakuza, Jan 2, 2012.

  1. bakuza

    bakuza JF-Expert Member

    #1
    Jan 2, 2012
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 487
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    [FONT=&quot]
    "Aliyekuwa spika wa bunge ambae alimaliza muda wake Bwana Samwel Sita na ambae anajinadi kupambana na ufisadi nae inasadikika ni mmoja wa mafisadi ambao walipopata nafasi hawakusita kukwapua mlungula katika kandarasi mbalimbali.

    Alipokuwa waziri wa Mawasiliano na Ujenzi katika serikali ya awamu ya kwanza alihusika na ulaji rushwa katika kandarasi mbalimbali za ujenzi
    Mojawapo ni ujenzi wa barabara ya Morogoro - Dodoma. Huyu bwana aliafukuzwa uwaziri na Mwalimu Nyerere baada ya kuchukua rushwa ya Ma-trector ambayo yalikuwa na harrow, planter na combined harvester kutoka kampuni ya ujenzi ya Brazil ambayo ilipewa kandarasi ya kujenga barabara hiyo. Tujuzeni wenye habari zaidi ktk hili.
    [/FONT]
     
  2. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #2
    Jan 2, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    inaonekana hata wewe mtoa mada huna uhakika,kwasababu huwezi leta habari ambayo hata wewe unataka tena upate habari zaidi kutoka kwa wengine

    mimi nilidhani ulivyo ileta habari hii ulikuwa na ushahidi tosha ama ulikuwa na maelezo tosha pasipo kuhitaji tena maelezo kutoka kwa wengine

    unavyo wanyooshea wenzako vidole angalia na vidole vingine vinaelekea wapi
     
  3. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #3
    Jan 2, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,757
    Likes Received: 369
    Trophy Points: 180
    Wewe mafisadi unawajua, leo Sitta katoka wapi na hiyo barabara iliyojengwa na waBrazil toka 1982 ni kweli alikuwa CDA na akaenda uwekezaji kabla ya Naiko lakini si fisadi kama wakina Richmond
    lete habari zenye uhakika tuchangia, Samweli keshasema hagombei
     
  4. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #4
    Jan 2, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Tuhuma c tatzo,vidhbit vimwagwe hapa,
     
  5. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #5
    Jan 2, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    bakuza jipange urudi tena
     
  6. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #6
    Jan 2, 2012
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ndo ugumu wa mambo ya rushwa yanapokuwaga hapo - mtuhumu km ww unasema - INASADIKIKA, unategemea Sitta ndio atoe huo USADIKIKA? Evidence huna.........
     
  7. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #7
    Jan 2, 2012
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ndo ugumu wa mambo ya rushwa yanapokuwaga hapo - mtuhumu km ww unasema - INASADIKIKA, unategemea Sitta ndio atoe huo USADIKIKA? Evidence huna.........
     
  8. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #8
    Jan 2, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    1982 utalinganisha na ufisadi wa sasa kweli?
     
  9. U

    Uwilingiyimana Member

    #9
    Jan 2, 2012
    Joined: Dec 23, 2011
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Combine harvester na ujenzi wa barabara wapi na wapi? Ama umetumwa na wanaofahamu njaa yako,, au umeamua kujiajiri kwa kupika na kuuza majungu!
     
  10. N

    NnyaMbwate JF-Expert Member

    #10
    Jan 2, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,109
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Wajameni napita tu! Heri ya Mwaka Mpya!
     
  11. dwight

    dwight JF-Expert Member

    #11
    Jan 2, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 432
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Toa ushahidi au umetumwa kumchafua?
     
  12. Rocket

    Rocket Senior Member

    #12
    Jan 2, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Bakuza anatumika bila kufahamu!!!sasa wewe nani kakutuma kuleteta hii mada!!!
     
  13. Chilli

    Chilli JF-Expert Member

    #13
    Jan 2, 2012
    Joined: Jul 17, 2011
    Messages: 1,635
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Umeelewa hii thread wewe au ndo unakirupuka na kujifanya much know? Hii siyo habari mjomba bali ni mtu anayeomba mawazo ya watu wenye taarifa za zaidi kuliko yeye. Hili siyo kosa, ni tabia ya mtu anaetaka kujifunza ama kupata taarifa zaidi ili awe na uhakika wa jambo.
    Usitake kujifanya much know kwa kujibu kila kitu (hata usivyovijua), kukaa kimya siyo ujinga.
    Mnaboa sana wewe na wajinga wenzio mnaofanya watu washindwe kupata majibu ya maswali yanayowasumbua.
     
  14. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #14
    Jan 2, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,605
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 160

    Unatumika vibaya ndugu
    Utachakaa mapema!
     
  15. Watunduru

    Watunduru Senior Member

    #15
    Jan 2, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 163
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    usikubali kutumika kama karai ndugu yangu,unasumbuliwa na mambo ya 1982! Ya 2005 majibu yake tayari unayo?mbona munakuwa na akili za kushikiwa!!!
     
  16. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #16
    Jan 2, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Ok, kwahiyo unakubali kuwa ni fisadi lakini halinganishwi na Richmond?!, haya basi tueleze huo ufisadi wake kiduchu tuuelewe kwani dhambi ni dhambi tu.
     
  17. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #17
    Jan 2, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Toa ushadi, au umetumwa kumsafisha?
     
  18. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #18
    Jan 2, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Great thinker unashindwa hata kuelewa mada?, unashindwa hata kuchangia mada?! Harafu unaishia kutukana?!, mtoa mada anataka mwenye counter info atoe wewe wamwaga offals, hakika umetumwa.
     
  19. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #19
    Jan 2, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Mkuu Watunduru, umechangia as if unafukuzwa na simba wa tunduru/selou?!,
     
  20. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #20
    Jan 2, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Unamhukumu mtoa mada kwa kosa gani?, ameleta mada ili mwenye data(+ve or -ve) azilete ili kuweka kumbukumbu sawa, wewe waleta habari ya kunyooosheana vidole?!, GT watia aibu but endelea na moyo wako wa kumtetea 6.
     
Loading...